SCAM Đã tìm ra hacker hack tk paypal bác iloveyouforever

Status
Not open for further replies.
paypal dễ hack vậy à. Cơ mà vụ này là vụ gì vậy :D cuối năm bận bù đầu chả hóng dc gì :p

ông iloveyouforever này giàu lắm mà ta, chơi offer ngày cả trăm $ AMZ mà sao đi lừa 10tr ta? khó hiểu thật

Đầu năm đoàn làm phim đi làm sớm nhỉ......cắt......nghĩ ngơi đi mọi người :d

đầu năm đầu tháng ..haizzzzzz :oops:

Thực sự giờ mình có giải thích thế nào hay scamer có minh oan cho mình thì chẳng thể nào làm các bạn tin tưởng lại được như xưa.
Các bạn có thể nghĩ mình bày trò dựng cảnh này nọ, .... sao cũng được mình chỉ làm những việc không hổ thẹn với lòng mình và đánh mất lương tâm. Còn số tiền mà chủ topic bị cậu scamer kia dis thì mình sẽ refun đầy đủ cho cậu hoặc mình giao cả tk PP để cậu ấy giữ nếu cậu ấy không tin tưởng
Ráng refund đi! Để sau này còn làm ăn nữa! :)
Hack thì tui chưa từng bị nhưng bị người ta chơi 1 vố 3k thì có! :( Lúc đó đang vực dậy mà bị vố đó nữa thì thôi muốn chết mẹ cho rồi!
@animax1991 còn nhớ STP bẩn ko e trai! :D

thành thật xin lỗi mmo . thành thật xin lỗi bác iloveyouforever ( anhchang_docthan_pm)

do 1/1 đầu năm , mình cần tiền , k biết làm gì có tiền . nên đã nghĩ cách hack acc paypal của bác @iloveyouforever sau đó tống tiền với số tiền 2tr.

thật sự thì bác @iloveyouforever không phải là scammer , mà chỉ là nạn nhân trong vụ này

đây là toàn bộ proof

View attachment 44978View attachment 44979 View attachment 44980 View attachment 44981 View attachment 44982 View attachment 44983

và còn nhiều proof nữa . chút bác @iloveyouforever .

thành thật xin lỗi , và mong mọi người đừng nghĩ bác @iloveyouforever là scammer
bác chuyen đi hack PP ak :eek::eek::rolleyes:

dự là tương lai google và microsoft về tay hắc cơ việt nam, cỡ eBay còn hắc nữa là, pm em bác ơi, cho cái mail pp của Biu Gây hắc nè.

nhảm vồn =))
lần đầu tiên thấy đc anh hacker mũ đen tốt bụg vậy =))

Tất cả chỉ là ngụy biện........... Nhạt vãi vậy..................

=)) e có cái TK PP nè ai hack ko

Ráng refund đi! Để sau này còn làm ăn nữa! :)
Hack thì tui chưa từng bị nhưng bị người ta chơi 1 vố 3k thì có! :( Lúc đó đang vực dậy mà bị vố đó nữa thì thôi muốn chết mẹ cho rồi!
@animax1991 còn nhớ STP bẩn ko e trai! :D
nói thật chứ sau vụ này dù có bồi thường cũng k ai dám làm ăn với ổng ta nữa đâu @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom