Introduce Đã có proof của Xtendadvert sau 7 ngày

Share site thì mình có một topic rồi :D . Site mình là : nhackool.info , còn mua acc GA là sao mình ko hiểu
Tức là mua acc adsense họ reg sẵn :D

Mình boot traffic đc 13k view bằng hitleap và vài tool khác ko dùng jingling, nhưng mình có 0 click vào mấy cái ads thế nó có pay ko cậu, hic ko có tool boot traffic nào auto click đc cả

Mình boot traffic đc 13k view bằng hitleap và vài tool khác ko dùng jingling, nhưng mình có 0 click vào mấy cái ads thế nó có pay ko cậu, hic ko có tool boot traffic nào auto click đc cả

Mình cũng ko rành nữa, cậu test thử, nếu ko bị xóa ad tức là pay :D

cái này gắn vào blog được không thớt. mà sao mình gắn vào nó cứ để Ad does not exist or not yet approved !. Vậy đợi nó bao lâu nó hiện nhỉ

Không phải của mình đâu, chỉ là lấy của 1 bạn trong 4rum up lên làm proof cho các bạn khác thấy thôi. Cho hỏi sau bao lâu thì quảng cáo được approved?
Muốn có được tiền phải có click. Muốn có click phải có traffic nhiều :D

cái này gắn vào blog được không thớt. mà sao mình gắn vào nó cứ để Ad does not exist or not yet approved !. Vậy đợi nó bao lâu nó hiện nhỉ

Bạn phải đợi nó duyệt thôi, mà hình như blog không nên chơi

quánh dấu để đó tối về ngâm cứu :D

Bạn chém kinh thế :D , site này giờ nó ko tính click đâu, chỉ tính view thôi và nó fix eCPM luôn rồi
View thì cũng phải click mới view được chứ bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom