Còn gì đen hơn :((

mnnb123

Verified
Reactions
716
MR
0.000
Chat with me via Skype X.com
her. trộm nó rình nhiều ngày rùi đây. chứ sao nó biết hum nào ko đóng cửa . chia buồn:(

vubaduc93

Hero
Verified
Reactions
1,188
MR
0.061
Follow me on Facebook
Các bác cứ vào spam thoải mãi - để chia buồn với anh rin được phần nào à ..... em từng bị mất nhưng mà mất tiền à ... nên là động viên anh ấy qua tí - giấy tờ làm lại được nhưng lâu à - thẻ atm thì cầu mong nó không biết pass . nhưng mà đen cái nhiều thứ cầm hộ thui - VD như giấy vay nợ của anh gửi .... mấy cái đó là chữ tín à ...... vào chia buồn nào - đảm bảo có 2 like từ em và anh rin :binhsua37:

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Trong rủi có cái may bác rin à , hồi năm 2 mất cái bóp cũng cỡ 2 củ , đống atm , hình kỷ niệm,... cũng tiếc lắm nhưng ức nhất là giấy tờ . Hôm về quê làm cmnd mới biết ba mình bị tai nạn , nhà lo ko cho biết , nếu mình ko mất bóp thì đã ko về đột xuất như vậy và cũng ko biết nhà đang khó khăn thế nào , một mình mẹ mình chắc ko gánh nỗi gia đình lúc đó !

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Xin lỗi đời quá đen - Mỗi anh iem ủng hộ vài cent - Đi làm chầu bia ken - Nhậu 1 bữa như ma men - Về cheat acc zeek số lượng ten - vài tháng sau thì tèn ten :binhsua35:

Mấy dòng chia bùn cùng pác police - Đang chuẩn bị xây nhà anh iem nào ko thích cứ chuẩn bị gạch đá :binhsua39:

Trong rủi có cái may bác rin à , hồi năm 2 mất cái bóp cũng cỡ 2 củ , đống atm , hình kỷ niệm,... cũng tiếc lắm nhưng ức nhất là giấy tờ . Hôm về quê làm cmnd mới biết ba mình bị tai nạn , nhà lo ko cho biết , nếu mình ko mất bóp thì đã ko về đột xuất như vậy và cũng ko biết nhà đang khó khăn thế nào , một mình mẹ mình chắc ko gánh nỗi gia đình lúc đó !

đời nhiều cái éo le thật hjx

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
Chia buồn cùng bác.

Giả sử lúc đó bác tỉnh dậy thì bác có bay tới hốt xác thằng trộm không? Hay là ngủ tiếp bảo toàn tính mạng, bay đến hốt xác nó thành công thì ko sao, chẳng may bị nó hốt xác lại thì xong đời.

Chia buồn cùng bác.

Giả sử lúc đó bác tỉnh dậy thì bác có bay tới hốt xác thằng trộm không? Hay là ngủ tiếp bảo toàn tính mạng, bay đến hốt xác nó thành công thì ko sao, chẳng may bị nó hốt xác lại thì xong đời.

em cũng nói thật nếu em tỉnh dậy mà thấy nó thì còn tùy
nhưng lúc nào em có hàng bên cạnh thì may ra mới dám manh động
em sợ nhất mấy thằng nghiện đi trộm hjx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,024
176,515
Latest member
maxxservice

Most viewed of week