Ask có nhiều tool 6 củ mà chưa tìm dc đường đi cho sáng sủa, mong các cao nhân chỉ đường mách lối :((

lololololo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
E có kinh nghiệm và có tool 6 củ mà chưa tìm dc lối đi, mong các pro chỉ cho em 1 lối đi cho phù hợp dc ko ạ! ....

cho hỏi thớt là ai nhỉ

Tớ cũng muốn tìm đường với nó. mua tập làm net nhưng nét ko paid. Chuyển qua token, nhưng tìm SN thật ko có. Chắc chuyển qua tool ienthach.

Hình như bên đó ko cần nhập Seri number và vẫn vào được phải ko cậu?
đố tool nào làm token ko cần nhập sn mình dẹp tiệm, nói thế cho vuông. mà cậu là nick nào mình quên rồi nhỉ :D

Thấy bạn MinhThien123 comment bên topic là " 6m là bác có luôn 1 cái tool vĩnh viễn luôn nhé, tool k cần nhập serial mà vẫn qua được token nhé bác, tool fake hết cho bác rồi, bác chỉ cần kiếm ip ngon + timezone là ok nhé"

Thấy bạn MinhThien123 comment bên topic là " 6m là bác có luôn 1 cái tool vĩnh viễn luôn nhé, tool k cần nhập serial mà vẫn qua được token nhé bác, tool fake hết cho bác rồi, bác chỉ cần kiếm ip ngon + timezone là ok nhé"
cậu ấy làm net ko làm token nên nói thế theo quan điểm của cậu ấy cũng có phần đúng, nhưng mà mình đâu có bảo đúng bao giờ nhỉ :)
mà cậu chưa trả lời mình cậu là nick nào ấy nhỉ, trước có nói chuyện mà mình quên rồi

cho mình xin link token với

co nhieu tôl 6 cua ma ko biet lam gi a, noi xao ko biet muon
theo minh nhieu tool thi tam 10 tôl hoac 5 tool.
ngay kiem cung 300$

đố tool nào làm token ko cần nhập sn mình dẹp tiệm, nói thế cho vuông. mà cậu là nick nào mình quên rồi nhỉ :D
có app nào ăn đc nữa không c. mình mua tools mấy tháng rồi mà chưa kiếm đc đồng nào từ tools,token xài hết list socks thì may ra tìm đc vài 3 con passs
y!m: pe_njt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week