[Có hình]Dẫn gái đi ăn xong làm j nữa

Status
Not open for further replies.
thực sự là toàn vậy thôi bác.
Em này mình ko thể làm chuyện j xấu đc.
^^
Thôi cứ cho em ý vào tủ kính đi pro, rồi sẽ có thằng khác nó phá tủ kính hộ, nó phập hộ

trước tiên, xin cho hỏi: ý thớt là muốn làm gì? (tức trong đầu thớt muốn gì?, nghĩ gì?) ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

giả sử:

- trong đầu thớt nghĩ: sau khi ăn xong, mạnh ai về nhà nấy thì có đưa ý kiến "qua đêm" thì củng vô ích :confused:

- trong đầu thớt dự tính: sau khi ăn xong, đi xem phim ảnh thì góp ý thớt chỡ gái lòng vòng hóng gió thì cũng bằng thừa o_O

... vân ... vân ...

:eek::eek::eek:

thank bác nhé, nếu nện xong thì ăn noi sao vs ông kia?
nói cái gì, bạn nện ggá bao giờ chưa. bạn nện nó xong 1 năm sau ko chắc thằng anh nó đã biết. Cái gì thì cái cái ấy ko bao giờ bọn con gái nó chia sẻ với gia đình bạn hiểu ko.
Chả có đứa nào về khoe anh em bố mẹ trong nhà là nó đi ngủ với thằng này thằng kia cả,
Đừng có nói bạn đi thú nhận với thằng anh nó là bạn ngủ với em nó nhé.
Nói chung, đến tầm 18-20, yêu nhau mà ko chịch, thì sẽ có cao thủ khác làm giúp chuyện ấy, có thể chả phải cao thủ gì, nhưng thời cơ đến là phải đến, đấy là tự nhiên

trước tiên, xin cho hỏi: ý thớt là muốn làm gì? (tức trong đầu thớt muốn gì?, nghĩ gì?) ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

giả sử:

- trong đầu thớt nghĩ: sau khi ăn xong, mạnh ai về nhà nấy thì có đưa ý kiến "qua đêm" thì củng vô ích :confused:

- trong đầu thớt dự tính: sau khi ăn xong, đi xem phim ảnh thì góp ý thớt chỡ gái lòng vòng hóng gió thì cũng bằng thừa o_O

... vân ... vân ...

:eek::eek::eek:
mình muốn nện lắm ấy nhưng nghĩ thì ko dám luôn.
nói cái gì, bạn nện ggá bao giờ chưa. bạn nện nó xong 1 năm sau ko chắc thằng anh nó đã biết. Cái gì thì cái cái ấy ko bao giờ bọn con gái nó chia sẻ với gia đình bạn hiểu ko.
Chả có đứa nào về khoe anh em bố mẹ trong nhà là nó đi ngủ với thằng này thằng kia cả,
Đừng có nói bạn đi thú nhận với thằng anh nó là bạn ngủ với em nó nhé.
Nói chung, đến tầm 18-20, yêu nhau mà ko chịch, thì sẽ có cao thủ khác làm giúp chuyện ấy, có thể chả phải cao thủ gì, nhưng thời cơ đến là phải đến, đấy là tự nhiên
cảm ơn bác nhé, bác nói hay lắm.
Chắc là phải theo tự nhiên thôi. Nhưng sợ nó nói thì mình cũng khó sử, vì ông kia giới thiệu mình vs em ấy, kêu phair chăm sóc nó, vs lại cũng nói trước là ko đc làm j nó rồi. :confused:

họ đã đi chơi nhiều lần với mình thì thiếu quái chuyện gì mà nói. Tìm hiểu xem cô gái đó thích gì về tìm hiểu mà nói chuyện. Còn nếu xác định tiến xa thì hãy ngoan, đùng có làm ẩu

Kiếm chỗ nào ngồi đọc truyện cổ tích cho em nó nghe :D

mình muốn nện lắm ấy nhưng nghĩ thì ko dám luôn.

cảm ơn bác nhé, bác nói hay lắm.
Chắc là phải theo tự nhiên thôi. Nhưng sợ nó nói thì mình cũng khó sử, vì ông kia giới thiệu mình vs em ấy, kêu phair chăm sóc nó, vs lại cũng nói trước là ko đc làm j nó rồi. :confused:
vãi cải nồi, nện nó là chăm sóc nó đấy, chăm sóc về mặt tinh thần, sai chặt mẹ đầu mình đi, lúc nện nhau bạn còn éo cả sướng bằng nó. Cứ yên tâm, nện xong nhớ quan tâm nó nhiều hơn 1 chút trong khoảng time đầu, sau này có chửi nó nó cũng đi theo bạn,

Đồ cúng thì phải cúng đã rồi mới được ăn.

đời nó khốn nạn lắm, gái đẹp, gái ngoan thì lại thích trai hư, giống như mấy thằng giang hồ, quậy phá nhưng xung quanh toàn gái đẹp nó tự dâng hiến, vì nó thích thế, thích cái mà nó không có, còn trai ngoan thì chỉ được khen nhưng ế dài dài nhé :oops:
nói vậy thớt tự ngẫm mà tìm cách giữ em nó nhé :)

bác thớt cứ lo xa :3 dẫn đi ăn, đi dạo, xem sở thích của em ấy là gì, cứ thế mà tám...

Ah dù. Ko lẽ phải chỉ cách cởi quần làm sao ak. Cứ hỏi e ấy có muốn tâm sự loài chim biển và cua bể ko

Tốt nhất ăn xong chở đi dạo 1 chút - sau đó lại rủ em nó ăn tiếp món " vịt xã chao "
thế là em ý vui lắm :eek:

vãi cải nồi, nện nó là chăm sóc nó đấy, chăm sóc về mặt tinh thần, sai chặt mẹ đầu mình đi, lúc nện nhau bạn còn éo cả sướng bằng nó. Cứ yên tâm, nện xong nhớ quan tâm nó nhiều hơn 1 chút trong khoảng time đầu, sau này có chửi nó nó cũng đi theo bạn,
ăn xong rồi rủ đi nện à bác?
Có cách nào khéo léo hơn ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,876
170,937
Latest member
w885179