Có ai nhận em k? em muốn đc 1$/1h/1 ngày

Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ

Last edited by a moderator:

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
cái gì cũng có cái khó của nó cả chẳng có gì ngồi ko có tiền đâu :). cả giám đốc giàu có về thể xác có thể sướng nhưng về tinh thần thì còn chịu đừng gấp mấy lần bt nữa

Upvote 0

huymaker

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
>100$/tháng, ở HCM thì inbox mình.
Điều kiện: có vốn ít, tầm 1 tr.

e chưa có vốn. trang http://kiemtiendedang.com của anh ấn tượng quá!

- - - Updated - - -

pm yh : tien.tinh2 A chỉ cho con số 1$ hay 10$ là còn tùy thuộc vào e làm hay hk ;)) ;))

vậy thì tốt quá. thanks anh trước nhé. mục tiêu của e ban đầu là khiêm tốn a à. that nice!

- - - Updated - - -

cái gì cũng có cái khó của nó cả chẳng có gì ngồi ko có tiền đâu :). cả giám đốc giàu có về thể xác có thể sướng nhưng về tinh thần thì còn chịu đừng gấp mấy lần bt nữa

ừ bạn. ngoài tiền ra còn có nhiều thứ như học tập, sức khỏe, bạn bè, quan hệ nữa :D

Upvote 0

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Em đã có ai nhận em làm đệ tử chưa chủ thớt ?

Upvote 0
Em đã có ai nhận em làm đệ tử chưa chủ thớt ?

chưa a ơi. hốt e đi anh :D

- - - Updated - - -

giống mình thế nhỉ. cạp xong.. off. rồi ptc. kế tiếp là ptu> inver => hyip> dừng chân ở seopri ^^ và mày mò thêm 1 số thứ ^^
nếu SEO tiếng anh thì e sẵn sàng làm. em dị ứng với tiếng nga và gôgle dịch

Upvote 0

U7366325

Hero
Verified
Reactions
1,112
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nghe chủ thớt nói mà ức chế, lại còn bì nhiều người ko làm gì ngồi chơi mmo cũng được nhiều tiền nữa, cái gì cũng phải trả giá, miếng ngon chẳng bao giờ vào miệng những kẻ lười biếng. nói thật 1 câu tôi chỉ mong muốn 1 ngày kiếm 5$ thu nhập ổn định là sướng lắm rồi, ko capcha được vì tôi đang bị cận chứ ko tôi cũng chảng ngại.

Upvote 0

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hạn chế ngồi máy nhiều để giữ sk về sau là đúng rồi đấy , nhưng thớt làm ji` cũng ko đc thì sao theo mmo đây !

Upvote 0
Kiếm tiền

Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ
Với tiêu chí như bác thì không tham gia mmo được roài

Upvote 0

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
nói thật là captcha chơ quá mất sức và seo thì tiếng nga (ghét?), ptc thì cam nhiều. đặc biệt là tính e chỉ chơi những thứ e thích à

- - - Updated - - -

offer e nghĩ cần có thêm thời gian nữa :D
Cái gì cũng phải bỏ công sức và thời gian ra chứ cậu! Nếu ko thì ko kiếm được tiền đâu! MMO thì 1 là bạn có vốn để đầu tư, 2 là bỏ sức ra mà cày thôi!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week