Có ai nhận em k? em muốn đc 1$/1h/1 ngày

Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ

Last edited by a moderator:

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
coi bộ k có sư phụ nào dám nhận e á :((

Anh đi ăn, về chém gió tiếp với "Bác Sĩ tương lai" nha.
Up cho Sư phụ nào cao tay vào giúp đỡ em nó.

Upvote 0

paxtonp

Junior
Reactions
518
MR
0.035
hãy làm từ việc đơn giản tới khó...người ta làm được thì mình cũng làm được thôi...quan trọng là ko ngại khó thôi

Upvote 0
Reactions
845
MR
0.012
e thử rồi a ạ. k phải e nhác nhưng mà dậy sớm hoặc thức khua rất hại cho sức khỏe. với lại em học y nữa nên học cũng bận rồi :((

về nha xin tiền ba mẹ sài cho nó sướng.chứ làm gì cho cực.new mà đoài cho cao.new nào cũng mong tưỡng vãi.4rom chỉ là nơi chia sẽ niềm vui,nỗi pùn.chứ ko fai ngân hàng thích nhiu rút nhiu đâu cậu ơi

Upvote 0

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
"1 chàng sinh viên đem 1 cái máy bị hỏng đi sửa. đến nơi ông thợ trung niên xem xét ngắm nghía 1 lúc rồi gõ gõ vài cái. thế là cái máy hoạt động trở lại. bác thợ lấy 100k. cậu sv hỏi sao đắt thế? Bác thợ mới bảo :giá để gõ mấy nhát ko đắt, nhưng ông phải mất 40 năm để có thể gõ nhát búa đó"

Upvote 0

steppe

Newbie
Reactions
35
MR
0.000
Cái gì cũng phải cực khổ thì sau này mới sướng được bạn ah!
:binhsua02:Ngày xưa mình chập chững mmo là captcha! Lúc đầu gõ kolo tháng đầu tiên mình chỉ kiếm được 200k! Lúc đó học đại học xây dựng! sáng 5h dậy gõ đến 6h rồi đi học! Trưa 11h về gõ đến 12h rồi mới ăn cơm! Chiều thì gõ thêm 3h nữa! cho đủ chỉ tiêu mỗi ngày!
Và giờ sau 1 năm mmo thu nhập của mình đã cố định >10tr/tháng!
cố gắng nhé bạn!

Upvote 0
"1 chàng sinh viên đem 1 cái máy bị hỏng đi sửa. đến nơi ông thợ trung niên xem xét ngắm nghía 1 lúc rồi gõ gõ vài cái. thế là cái máy hoạt động trở lại. bác thợ lấy 100k. cậu sv hỏi sao đắt thế? Bác thợ mới bảo :giá để gõ mấy nhát ko đắt, nhưng ông phải mất 40 năm để có thể gõ nhát búa đó"
Giáo Sư Xoay? hì hì .................

- - - Updated - - -

Cái gì cũng phải cực khổ thì sau này mới sướng được bạn ah!
:binhsua02:Ngày xưa mình chập chững mmo là captcha! Lúc đầu gõ kolo tháng đầu tiên mình chỉ kiếm được 200k! Lúc đó học đại học xây dựng! sáng 5h dậy gõ đến 6h rồi đi học! Trưa 11h về gõ đến 12h rồi mới ăn cơm! Chiều thì gõ thêm 3h nữa! cho đủ chỉ tiêu mỗi ngày!
Và giờ sau 1 năm mmo thu nhập của mình đã cố định >10tr/tháng!
cố gắng nhé bạn!

tuyệt. nhận e đi a :X

Upvote 0

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Chat with me via Skype
Học bác sĩ chắc học lực bạn cũng giỏi, tại sao không cố học mà lao vô cái này. mình thì thấp nghiệp nên mới lao vào mmo thôi, sao này bạn ra trường, không lẽ thất nghiệp.

Upvote 0
Học bác sĩ chắc học lực bạn cũng giỏi, tại sao không cố học mà lao vô cái này. mình thì thấp nghiệp nên mới lao vào mmo thôi, sao này bạn ra trường, không lẽ that nghiệp.

e học cũng bt thôi. e không biết nữa. chắc là ma lực. e đặt mục tiêu kiếm tiền từ đây coi và bị hút vào nó =))

Upvote 0

NkTyper

Junior
Reactions
88
MR
0.052
Đọc cả 7 trang mà trang nào cũng thấy bạn chủ thớt chê hoặc nản muốn tìm phương pháp mới :| Vậy bạn không thể làm MMO đc đâu :| muốn kiếm tiền nhưng mà không muốn đánh đổi lấy cái sức của mình thì còn khướt mới được tiền nhé :| Cái gì nó cũng có giá của nó mà..

Upvote 0
e học cũng bt thôi. e không biết nữa. chắc là ma lực. e đặt mục tiêu kiếm tiền từ đây coi và bị hút vào nó =))

Cái thời tui còn học, tui cũng tính mmo để kiếm tiền trang trải, nhưng thực sự không có thời gian. đối với ai thì ko biết nhưng đối với tui là vậy

Upvote 0

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.934
Chat with me via Skype
bạn làm mình liên tưởng đến ng` mới học gõ capt , 1 h đc 600 code thấy chán òm , sau 1 năm thì con số ấn tượng hẳn lên

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
có nhiều người chơi ra tiền. e thích mấy người đó hơn. nhưng mà e k có vốn :D

- - - Updated - - -

và k có đủ kiến thức,kinh nghiệm

MMO toàn làm ra tiền thôi, còn chơi mà ra tiền chắc ae giàu sớm rồi
Bạn hỏi lộn ổ rồi, tìm nơi khác hợp hơn MMO đó? Cái gì cũng muốn dâng tận miệng còn ngại khó này nọ thì hỏi làm j bạn?
Ko mún làm, mún chơi ra tiền, thì chắc MMO này ko đáp ứng nổi newbie vừa ngại khó, vừa bận ngủ, ko thức khuya dậy sớm đc như bạn rồi! Nên giảm xuống 0.1 / h đi!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week