Có ai mmo lâu năm mà mãi vẫn lẹt đẹt không ????

Đây thím, làm mmo 5 năm trời ròng rã tới giờ lương vẫn 50k vnđ/1 ngày, ngày nào muốn xài nhiều hơn phải làm đơn xin cấp trên duyệt, khổ lắm

tiếc đứt ruột bạn ơi, cuối tháng 7 đợt ý nhận định webtransfer ko thể nào scam được nên chơi tất tay, cũng vì quan niệm cố hữu và niềm tin mãnh liệt mà bị mất hết
Vậy là một bài học to rồi bác..hihi..nhiều người không gượng dậy được..vậy mà giờ bác vẫn ngồi đây chat với em..:D

Lên voi xuống dog liên tục ,chỉ đủ ăn và phè phỡn với bạn vài bữa

Đây thím, làm mmo 5 năm trời ròng rã tới giờ lương vẫn 50k vnđ/1 ngày, ngày nào muốn xài nhiều hơn phải làm đơn xin cấp trên duyệt, khổ lắm
Cái này gọi là đau khổ trong sung sướng phải ko pro?

Bù lại bác có vợ chăm sóc cho...:D

Chưa được gì ngoài kinh nghiệm,chắc rút kinh nghiệm suốt đời quá :p
bác rút hết sợi dây kinh nghiệm chwa, chia sẻ lại a e tí đi

cha này xạo quá, cái BH 1k kìa, toàn khoe proof CPM 5k$-10k$

Ôi cái cuộc đời. Vào đọc comment mà tụt cả hứng làm mmo. Chắc bỏ đi chạy xe ôm

chơi hyip mà pro thế thím.mong đc chỉ giáo
pro gì đâu cậu, đợt webtransfer mấy tháng đầu năm ai chơi chả lãi to.
tháng 1 lãi ròng 50%, tháng 2 lãi ròng 70%, tháng 3 lãi ròng 200%.....cuối tháng 7 thì xảy ra chuyện, rất nhiều người ko kịp rút chân ra. Trên mmo4me chắc cũng nhiều bác mất nhiều, có pro hôm trước tải khoản hơn 300 ngàn đô, hôm sau mất sạch

tháng 1 lãi ròng 50%, tháng 2 lãi ròng 70%, tháng 3 lãi ròng 200%.....cuối tháng 7 thì xảy ra chuyện, rất nhiều người ko kịp rút chân ra. Trên mmo4me chắc cũng nhiều bác mất nhiều, có pro hôm trước tải khoản hơn 300 ngàn đô, hôm sau mất sạch
Đồng cảnh ngộ , nợ 1 đống do ưebtransfer :(

vụ án supper SCAM kìa, 50k$

nick 2012 vẫn phải đi vay lãi ngân hàng :(

Biết đến MMO4 từ năm 2011. hồi đó mới vào gõ captcha thấy nản quá :D. Năm vừa rồi quay lại MMO cũng đc 6 tháng rồi cũng coi như là có chút thành quả :D
[/IMG]
[/IMG]

Attachments

22.8 KB · Views: 81
sau bao nhiêu năm mmo đút kết được cái thành quả => FA

mình tham gia mmo khoảng 2 tháng rưỡi, tình cờ đọc được bài hướng dẫn làm humanatic của 1 bác nào đó quên tên mất rồi mà nhớ là avatar bác đó là em al shinozaki chạy bộ tập thể dục:), kiếm được 350k vnd nhưng thực lực english không có nên nghỉ. Cuộc đời không như mình mong muốn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom