Ask Xin phương hướng

raizel412

Junior
Reactions
21
MR
1.375
T mới tìm hiểu tham gia MMO, làm thử youtube thì vài view lẹt đẹt, đăng phim thì bị gỡ vì bản quyền, các bro có thể cho t xin hướng được không, có thể kinh doanh gì hay làm gì với số vốn 10-20tr, t thì làm IT vẫn có lương theo tháng nhưng làm mãi thế này thì k giàu đc nên muốn làm thêm thứ gì đó để có thu nhập

Tôi đang reup nhạc mà bèo bọt, reup phim thì bản quyền k đăng đc
Cheat vào , reup phải cheat đầu tư phone box các thứ chứ ai reup mà trông vào view sạch =))))
Làm web thì như t nói làm web kiểu 16+ như mrcong các thứ bảo đảm traffic tự nhiên siêu sạch treo quảng cáo vô tư, reup nhạc thì reup lên apple music chứ reup lên tiktok hay YT làm gì =))))
Còn làm mmo thì đến 8 phần phải đầu tư r cậu

Upvote 0
Cheat vào , reup phải cheat đầu tư phone box các thứ chứ ai reup mà trông vào view sạch =))))
Làm web thì như t nói làm web kiểu 16+ như mrcong các thứ bảo đảm traffic tự nhiên siêu sạch treo quảng cáo vô tư, reup nhạc thì reup lên apple music chứ reup lên tiktok hay YT làm gì =))))
Còn làm mmo thì đến 8 phần phải đầu tư r cậu
Web như kia là phạm pháp nặng r bác, làm ra chưa biết đc cơm cháo gì k mà vào tù thì mệt

Upvote 0
Web như kia là phạm pháp nặng r bác, làm ra chưa biết đc cơm cháo gì k mà vào tù thì mệt
Dốt làm web mồi để thumbnail kín che vào xong nén thành file hay chuyển full xuống tele, bọc link rút gọn
16+ thì tù cái gì ? Tù và à =))))) Mấy con nữ cosplayer VN làm suốt

Upvote 0
làm youtube video nhạc phim giờ khó rồi, giờ toàn hội nhóm tung hô cho nhau thôi.
1 mình solo ko lại được tụi nó đâu, dù kể cả bạn là content creator.
xã hội thì ngày 1 phát triển ko như thời kỳ sơ khai, càng ngày càng khó kiếm tiền nếu ko dám làm người tiên phong.
chứ giờ mà cứ chờ "trend" nào kiếm tiền mới phổ cập đại trà rồi làm theo thì khó lắm.

Upvote 0
bạn làm cài win dạo đúng ko , it giờ đa số cài win dạo hết mà

Upvote 0
auto leech auto post clip trending , tool auto bóp remix để né bản quyền
nhưng theo bác thì re-up nhạc hay phim, phim thì rất khó né bản quyền còn nhạc thì chỉ cần chỉnh speed lên bóp tone 1 chút là được, hiện tại em đang làm như vậy với nhạc, còn video thì đăng lên đổi chiều chèn banner phụ đề các kiểu mà nó vẫn gỡ vì bản quyền

Upvote 0
trong cuộc sống mọi thứ đều có thể.
thử hỏi có mấy ai tin Bitcoin ETH vv sẽ có giá như ngày nay đâu cơ chứ.
đôi khi muốn giàu phải đi ngược lại với số đông.
Vậy bạn đi 1 mình đi , chứ rủ thêm người thì cũng thành số đông rồi :D

Upvote 0
nhưng theo bác thì re-up nhạc hay phim, phim thì rất khó né bản quyền còn nhạc thì chỉ cần chỉnh speed lên bóp tone 1 chút là được, hiện tại em đang làm như vậy với nhạc, còn video thì đăng lên đổi chiều chèn banner phụ đề các kiểu mà nó vẫn gỡ vì bản quyền
Nhạc , phim thì nó auto bản quyền r, nhạc nó coa remix cover nên sửa r đi cheat view là dc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom