Ask Xin phương hướng

raizel412

Junior
Reactions
21
MR
1.375
T mới tìm hiểu tham gia MMO, làm thử youtube thì vài view lẹt đẹt, đăng phim thì bị gỡ vì bản quyền, các bro có thể cho t xin hướng được không, có thể kinh doanh gì hay làm gì với số vốn 10-20tr, t thì làm IT vẫn có lương theo tháng nhưng làm mãi thế này thì k giàu đc nên muốn làm thêm thứ gì đó để có thu nhập

monh muốn thu nhập của bác trong mmo như nào :v

Upvote 0
em đang làm như vậy rồi bác, nhưng view thực thì bèo bọt lắm mà k hiểu cheatview là sao
em đang làm như vậy rồi bác, nhưng view thực thì bèo bọt lắm mà k hiểu cheatview là sao
=)))) này là cần câu cơm r , t nói sơ thôi là phonebox =))) ko có view thì mình tự tạo ra view

Upvote 0
=)))) này là cần câu cơm r , t nói sơ thôi là phonebox =))) ko có view thì mình tự tạo ra view
à à :))), có vẻ hiểu sơ sơ r, nhưng đầu tư vậy thì sao đáng nhỉ bác, có nhiều vấn đề em ko hiểu, thuê 1 ngày được bao nhiêu view, và view đó có thể cho bao nhiêu $

Upvote 0
à à :))), có vẻ hiểu sơ sơ r, nhưng đầu tư vậy thì sao đáng nhỉ bác, có nhiều vấn đề em ko hiểu, thuê 1 ngày được bao nhiêu view, và view đó có thể cho bao nhiêu $
Profit trên vốn của t là 400% / năm nhé ( quy mô nhỏ dưới 50k$) =))) Bn view thì do cậu làm bn máy thôi =))) còn dc bn $ do cách cậu nuôi nốt , nuôi kém thì 0.003 nuôi chuẩn 0.2-0.4$ là bth =)))) tùy platform cậu chơi , tiktok , X , youtube

Upvote 0
Profit trên vốn của t là 400% / năm nhé ( quy mô nhỏ dưới 50k$) =))) Bn view thì do cậu làm bn máy thôi =))) còn dc bn $ do cách cậu nuôi nốt , nuôi kém thì 0.003 nuôi chuẩn 0.2-0.4$ là bth =)))) tùy platform cậu chơi , tiktok , X , youtube
cậu vốn dày thì làm vậy được chứ t giờ làm 10, 20c cũng chẳng ăn thua vào đâu

Upvote 0
Trụ cái gì =))) cứ cheat ăn tiền plaffom thôi có cạnh tranh với ai đâu mà trụ ,mảng cheat thì cày bn ăn bấy nhiêu như làm công thôi
thì tính thiệt hại máy móc, tiền sim, tiền điện, tiền tool bác ko nghĩ đến à :)))

Upvote 0
Khuyên thật thớt 1 câu, làm cái gì thì cũng cần đầu tư thời gian và công sức thì mới okay được. Còn nếu chỉ làm khi rảnh, kiếm tý thì giờ đang có Tiktok hot hòn họt. Làm Aff Tiktok cũng kiếm được thêm tý.
Còn không thì mỗi tháng thớt trích ra 3 củ để mua cổ phiếu, cứ cổ phiếu Bank mà vã, thì ít nhất 3 năm nữa x3 lần luôn =))

Upvote 0
Ông này t nghĩ làm mmo k dc đâu, ổng muốn ăn chắc mặc bền sure k mất tiền cái này ko hợp mmo. Ông muốn kiếm thêm kiểu đấy t nghĩ ông nên nhận job ngoài, làm freelance thì tốt hơn. Với số vốn 20tr mà mong thu nhập 10tr/ tháng = 120tr/năm là viển cmn vông. Ông làm dc như thế quỹ đầu tư nó bếch ông về làm cmnr =))))))

Upvote 0
chuyên môn của bác là gì? bác có biết code thì dạy code luôn trên youtube đấy. biết dev app thì làm app kiếm tiền từ admob, kết hợp chạy quảng cáo. nhưng hiện giờ mảng này k ngon lắm. ecpm tụt quần. Làm quen dần chờ cơ hội phất thôi bác

Upvote 0
chuyên môn của bác là gì? bác có biết code thì dạy code luôn trên youtube đấy. biết dev app thì làm app kiếm tiền từ admob, kết hợp chạy quảng cáo. nhưng hiện giờ mảng này k ngon lắm. ecpm tụt quần. Làm quen dần chờ cơ hội phất thôi bác
mình dev web b ạ

Upvote 0
Ông này t nghĩ làm mmo k dc đâu, ổng muốn ăn chắc mặc bền sure k mất tiền cái này ko hợp mmo. Ông muốn kiếm thêm kiểu đấy t nghĩ ông nên nhận job ngoài, làm freelance thì tốt hơn. Với số vốn 20tr mà mong thu nhập 10tr/ tháng = 120tr/năm là viển cmn vông. Ông làm dc như thế quỹ đầu tư nó bếch ông về làm cmnr =))))))
à ý t ko phải vậy, ý là vốn 10-20tr thôi và muốn phát triển về sau này ấy, vd 10-20tr lãi lên 3-40tr rồi dùng tiền đó tiếp tục làm

Upvote 0
à ý t ko phải vậy, ý là vốn 10-20tr thôi và muốn phát triển về sau này ấy, vd 10-20tr lãi lên 3-40tr rồi dùng tiền đó tiếp tục làm
Thế lên plan như nào
Làm mảng nào, mảng đó ra tiền bằng cách gì ? view quảng cáo , sold hay offer hay deal ngoài ? Vốn khởi đầu ra sao ? Backup như nào ?
Chuẩn bị những cái gì ? có doanh thu đầu tiên xong thì làm sao để vít nó lên ? cơ chế của mảng này để ra tiền là gì , phụ thuộc vào yếu tố nào ? Mình có boost cái yếu tố đó lên dc k ? Làm sao để sure mình nhận được tiền từ mảng đó ? nhận tiền qua kênh nào ? bao lâu thì nhận được ?
Lên 1 cái kế hoạch chi tiết sẽ giúp ích tốt hơn là hỏi sơ sơ r làm vu vơ đấy
R thêm mấy cái rủi ro này nọ nữa

Upvote 0
Thế lên plan như nào
Làm mảng nào, mảng đó ra tiền bằng cách gì ? view quảng cáo , sold hay offer hay deal ngoài ? Vốn khởi đầu ra sao ? Backup như nào ?
Chuẩn bị những cái gì ? có doanh thu đầu tiên xong thì làm sao để vít nó lên ? cơ chế của mảng này để ra tiền là gì , phụ thuộc vào yếu tố nào ? Mình có boost cái yếu tố đó lên dc k ? Làm sao để sure mình nhận được tiền từ mảng đó ? nhận tiền qua kênh nào ? bao lâu thì nhận được ?
Lên 1 cái kế hoạch chi tiết sẽ giúp ích tốt hơn là hỏi sơ sơ r làm vu vơ đấy
R thêm mấy cái rủi ro này nọ nữa
bro căng thẳng thế :))), tôi mà biết những cái đó thì tôi lên hỏi làm gì, không biết thì mới cần hỏi chứ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom