cho hỏi zụ zeek tăng fee topic trược nói đúng hay sai ???

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
nếu ai up sliver 39.95$ rồi thì cho cái proof lên cho bà con cheat chim ngưỡng cái nào . Mong được ý kiến của các pro:binhsua20:

mình là mình nghi thằng lập trình viên của zeek nó ngủ gật nên viết lung tung :m131:

Upvote 0
mình là mình nghi thằng lập trình viên của zeek nó ngủ gật nên viết lung tung :m131:
Dạo này mấy t đó vẫn b ngũ làm nên mấy dụ paid 2 lần đó thôi. Chắc là thế

Upvote 0
Topic bên đó ổng kia ko biết nên tung tin lung tung, hqua vừa up 10$ fee xong đây

Upvote 0
k biết sao nửa nhưng vào chổ up thì nó báo là 39.9 nhưng ok vào pz để up thì 10$ pz vẫn up đc haizzz. có lẻ sắp tới sẻ là 39.9 . nó thông báo trc ?

Upvote 0
lên phát vì thấy nhìu b vẫn còn hỏi về vấn đề này nhìu:m190:

Upvote 0
lên phát vì thấy nhìu b vẫn còn hỏi về vấn đề này nhìu:m190:
Mình nghĩ acc cũ nó ko thu còn acc mới reg nó thu vì hạn chế cheater, bạn cứ lấy acc mới test thử xem thế nào, và có nguồn tin là tháng 8 mới bắt đầu áp dụng nữa.

Upvote 0
Mình nghĩ acc cũ nó ko thu còn acc mới reg nó thu vì hạn chế cheater, bạn cứ lấy acc mới test thử xem thế nào, và có nguồn tin là tháng 8 mới bắt đầu áp dụng nữa.
mới up sliver tối hqua vẩn 10$.

Upvote 0
Mình mua vip 10 $ hôm qua mà hôm nay chưa thấy tăng Vip. Ai bị như mình không???

Upvote 0
fee cao vậy,còn ai giám chơi nữa.chắc không phải đâu.có thể không là gì đối với acc vài k vip.nhưng đối với acc free thì bỏ acc còn hơn.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week