[Chiencongekd2]Vào giải quyết!

fujisan2000

Master
Reactions
11,338
MR
1.411
Nhằm ủng hộ cho mem mới mở dich vụ ex và tạo lòng tin cho các mem khác mình đã pm cho Chiencongekd2 và yêu cầu cung cấp thêm thông tin tại topic:
http://mmo4vn.com/showthread.php?10161-Dich-Vu-Thu-Mua-LR-WMZ-PP
Mình đã giao dịch vơi Chiencongekd2 ngay sau khi yêu cầu edit nhưng do webmoney có trục trặc khi nó callphone về cho mình nên mình bảo công tối pm anh giao dịch cho , cụ thể tiếp đó như sau:

Đã chuyển thành công WMZ cho chiencongekd2 theo số tài khoản Chiencongekd2 gủi cho mình:

Sau đó rất lâu sau trong buổi tối :

Sáng hôm nay ra check tại ngân hàng thì vẫn chưa có xu nào cả vẫn nguyên số tiền vẫn có trong tài khoản !

Mình nghĩ các giao dich EX với WMZ chưa bao giờ quá 5 phút, nếu có trục trặc gì cũng cần gọi điện hoặc pm nói rõ cho mình biết!
Mình nhận thấy 1 số mem khác cũng đang rất bức xúc về tình trạng tương tự.

Yêu cầu Chiencongekd2 vào giả quyết và giải thích rõ cho mình về vụ này. đừng vì một số tiền nhỏ mà đánh mất danh dự và uy tín cũng nhưng lòng tin của anh em vào bạn,anh em choi với nhau ko chỉ 1, 2 ngày, a cũng muốn ủng hộ mong các mem làm ăn tốt, từ tối quá và giờ sắp hết cả buổi sáng nay rồi vẫn chưa thấy hồi âm gì ? mắc dù nick Chiencongekd2 vẫn đang online trên forum , gọi điện thì ko thấy nghe máy!

Sau 24 giờ từ thời điểm lập topic! nếu chiencongvan không chuyển tiền vào tài khoản cho mình, mình sẽ Report Scam

Last edited by a moderator:
Bản trẻ này năn nỉ mình hướng dẫn cheat rồi than vãn em nhà nghèo lắm....rồi rao mua 100$ =))
Nói chung mình hay cạch ămtj đối tượng thế này :D

- mong chú chiencongek2 vào rep... đừng làm mất uy tín chỉ vì $... >.<

Chiencongekd2 vào giải quyết nhanh nào . có được lòng tin thì mới làm ăn lâu dài được chứ!

ko biết sao hay là nẫng 1 phát hết số tiền đấy nhỉ ? gọi ko nghe máy ? em vừa gọi thế mà bác ý không nghe , yahoo thì tắt , nick 4rum thì sáng , sao lúc chào mua nhiệt tình mà sau khi nhận tiền ko thấy đâu ?

mình xin góp ý. thanh toán cho anh em trong 4rum đi cậu .có mấy chục $ thôi .hãy giữ ấn tượng tốt đẹp về nhau .và các bạn đừng vào topic reply nữa hãy làm như lời mod nokia .

Bác MMOPTC1990 nói không sai, hiện tại rất nghèo

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

Mọi người gọi điện thử :( nản

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

Bác MMOPTC1990 nói không sai, hiện tại rất nghèo

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:05 PM ----------

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

nếu công không có khả năng thanh toán yêu cầu bạn gủi lại WMZ vào tài ví của nokia , mình sẽ coi như chưa có chuyện gì xảy xa. Chứ ko có chuyện ko có ý kiến gì với anh đươc, !

đây là 1 số hình em chụp lại hôm qua , may mà em có 10$ nếu mà Scam thì chỉ thiệt bác nokia241086 thôi

ko biết nếu người ta rút tiền rồi mình còn lấy lại đc ko mấy bác

---------- Post added at 12:18 PM ---------- Previous post was at 12:14 PM ----------

nếu công không có khả năng thanh toán yêu cầu bạn gủi lại WMZ vào tài ví của nokia , mình sẽ coi như chưa có chuyện gì xảy xa. Chứ ko có chuyện ko có ý kiến gì với anh đươc, !

Chiencongekd2 nếu bác ko EX đc cũng cho em xin lại 10$ PP của em hôm qua giao dịch , coi như chưa có chuyện gì , còn bác nghe máy thì nghe chứ đừng bật máy để đó nhé

Chắc có chuyện bận mọi người chờ thử :(

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

mọi người gọi điện được không

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

Chắc có chuyện bận mọi người chờ thử :(

---------- Post added at 12:20 PM ---------- Previous post was at 12:19 PM ----------

---------- Post added at 12:21 PM ---------- Previous post was at 12:20 PM ----------

em gọi số bác bật máy nghe nhưng ko trả lời như thế là sao , mà bác ref nhiều nick trong 4rum thế ?

chiencong.ekdv cái nick này chắc cũng là của bác í nốt à :))
khả năng mình cũng bị SCAM 20$ rồi

ĐC: Đống Đa Hà Nội Số Nhà 30
Phone: 01225051329
Tên : Lê Chiến Công CMT :270879358 Nơi Cấp: Biên Hòa - Đồng Nai

là của bác hay ai vậy???thằng hack nick bác hả :)) =))

sax đọc cm mà rối tung hết cả lên
@ chiencong xài mấy nick trong 4rum thế :-ss

---------- Post added at 02:57 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

sax đọc cm mà rối tung hết cả lên
@ chiencong xài mấy nick trong 4rum thế :-ss

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week