[Chiencongekd2]Vào giải quyết!

- sr nha... em có chút thắc mắc... và ko hỉu lắm... tại sao tối thằng hack nik của chiencong lại send $ cho anh nokia?...

Có mẤy ĐỒng bẠc mà còn scam cua bac nokia làm gì.
ThẰng này chẮc nó không phẢi là ngƯỜi nỮa rỒi.
Ra ĐƯỜng phi vào xe ô tô mà tƯ tỬ Đi, sỐng làm gì cho nhỤc.
Hay là sang lybia tham chiẾn ĐỂ lẤy công chuỘc tỘi.

có hôm bác chiencong ấy cũng bảo với mình trên yh là bị hack nick yh rồi scam nick j đấy, mà chính cái nick yh ấy lại rao thu mua pp,al,wzm, chẳng hiểu làm sao..rồi mình pm sang cái nick đấy thì lại bảo chiencong sang mà nc rồi bác chiencong lại bảo là người (mà bác ấy bảo hack nick bác ấy) là tin tưởng, bảo mình yên tâm giao dịch đi, bó tay lun... Giờ lại thấy cái report này, vậy rốt cuộc là người hack đấy dùng nick chiencong giao dịch hay là chiencong giao dịch trên 4r...

Bầu trời PTC đang u ám,đang lo chống giặc ngoài mà còn bị thù trong nửa.Chán quá đi,đi nhậu cho quên sầu thôi

Mệt gê anh em tạo đk cho làm ăn mà làm cái trò này thì hơi buồn đấy

Nokia chắc chắn là ăn Cam rôi con hy vọng gi nữa chứ! khổ thân! cày cuốc mãi được vài đồng bạc lẻ rồi lại bị scam! thực sự mình cũng thấy đau đớn quá! các cụ bảo =>> 1 con ngựa đau cả tàu bỏ cỏ mà! chia buồn với nokia nha!

Cay nhất là như thế, nó mời ăn quả vọng rồi nó nhét cho trái cam.
Bài học là ngoài các exchange lớn và uy tín lâu năm ra thì đừng vì vài cắc lẻ mà mất đi tất cả.

Một ngày tồi tệ cho chúng ta chia buồn ..................
:(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,521
172,595
Latest member
Lucygumaridis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week