Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

chịu khó đọc mấy tut như topic này sẽ biết làm thôi bạn
ko thì làm ref muôn đời ^.^
Làm ref không ảnh hưởng tới quyền lợi của người ref nhé bạn, bạn ko hề mất mát gì cả. Ngược lại người mà bạn ref cho họ họ được % hoa hồng, nếu bạn ref cho họ thì chắc họ cũng chia sẻ cho bạn cách làm thôi, có ai thiệt gì đâu

Nếu bạn newbie thì theo mình cứ tạm thời làm thuê và làm những site off thường để học cách làm off đừng theo PPD vội, vì site off thường thì dưới những con off có hướng dẫn làm sao hoàn thành được con off đó mà PPD thì thường thì ko có, trước thì mình thấy PPD có Fileice có còn giờ hình như cũng mất luôn. Sau khi bạn học được cách làm các con off thì nhảy sang PPD sau.
Còn nếu bạn theo real traffic thì chơi PPD từ đầu :)
hì toppic này cũng lâu lắm rồi nhỉ em giờ cũng có tí kinh nghiệm rồi :D:D

hì toppic này cũng lâu lắm rồi nhỉ em giờ cũng có tí kinh nghiệm rồi :D:D
View attachment 42735
Thế bạn pro rồi, thôi thì góp ý cho bạn new sau bạn đọc. Xóa thì xóa hết đi còn để kia, cơ mà Cleanfile được paid nhiều nhỉ :), mấy thánh vn đang vào 4rum nó chửi giờ khéo vn nó chẳng thèm paid cũng nên :'(

Thế bạn pro rồi, thôi thì góp ý cho bạn new sau bạn đọc. Xóa thì xóa hết đi còn để kia, cơ mà Cleanfile được paid nhiều nhỉ :), mấy thánh vn đang vào 4rum nó chửi giờ khéo vn nó chẳng thèm paid cũng nên :'(
2 tuần rồi . VN mà thấy ngon ăn tí là nhẩy vào spam không thương tiếc. Với tại cũng do nó thôi, đăng kí acc dễ quá làm new member cứ nhẩy vào spam sướng tay với phương châm khóa acc này thì tạo acc khác thì nó chịu sao nổi :D:D

2 tuần rồi . VN mà thấy ngon ăn tí là nhẩy vào spam không thương tiếc. Với tại cũng do nó thôi, đăng kí acc dễ quá làm new member cứ nhẩy vào spam sướng tay với phương châm khóa acc này thì tạo acc khác thì nó chịu sao nổi :D:D
Đến cậu cũng còn làm nhiều acc kìa nói ai được :v. Cơ mà làm ít hay nhiều thì ko quan trọng mà quan trọng là mấy thánh bị BAN lại vào 4rum chửi nó. Đã ăn cướp còn la làng chứ hiz

tutorial hay nhưng đau đầu quá :D :D

em làm off ppd , down file exe về là firefox ( firefox đang chạy sandbox ) đứng hình , không làm đc nữa, thế phải làm sao đây mấy a ?? khổ quá T_T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom