Tutorial Chia Sẻ Ít Kinh Nghiệm Cho Newbie

tiện thể bạn share cho mình 1 ít site ntn đc không mình mới vào mmo mà ít khi đọc được cái topic hay như thế này lắm :)

tiện thể bạn share cho mình 1 ít site ntn đc không mình mới vào mmo mà ít khi đọc được cái topic hay như thế này lắm :)
chơi ppd thì chơi cleanfile kìa
reg free , chú ý các thống số như visit , click để cheat cho phù hợp ^.^

Không thích thì bạn có thể igone mình nhé :D và lướt giùm cho êm :rolleyes:
mình ko biết lướt là cái gì, mình nghĩ bạn mới phải biến khỏi cái topic này, kẻ ko mời mà đến, kẻ lợi dụng diễn đàn này để kiếm tiền trên công sức của người khác vụ lợi cho riêng bản thân mình, bạn chưa ngon đâu, con nít ranh:D

mình ko biết lướt là cái gì, mình nghĩ bạn mới phải biến khỏi cái topic này, kẻ ko mời mà đến, kẻ lợi dụng diễn đàn này để kiếm tiền trên công sức của người khác vụ lợi cho riêng bản thân mình, bạn chưa ngon đâu, con nít ranh:D
chuẩn đó thím

Cứ nghĩ người ta ngu si ko biết tuyển ref hay solo ko bằng ^.^
Mấy bố reg đc net chả nhẽ bọn tôi ko biết reg
mấy bố biết cheat chả nhẽ bọn tôi k biết cheat

member với chả admin
lắm chuyện .

minh là Thịnh, mình mới tập tò làm offer và chưa kiếm đc 1 đồng tiền trên mạng, mình hiên dang thấp nghiệp và mấy hôm nay, mình đã học và tập tò về làm offer trên mạng và giờ có thể coi là tạm biết tí xiu, mong bạn chut top có thể vui lòng cho mình xin số đt và yahoo để có thể dạy mình tý, mình muốn phụ gia đình kiếm tý tiền để trang trải cuộc sống, mình đã cài win ảo xp và giờ chỉ còn cần 1 web và 1 người hướng dẫn là mình làm được, chân thành cảm ơn bạn. mong bạn giúp đỡ mình, yahoo mình là vigiadinh_toiselam

Like tinh thần của bạn. cố gắng nhé. nhưn chủ top đã nói và đã cho những site ngon rồi đó. quan trọng là bạn cần một người dìu dắt nữa là OK!

mình ko rành về off, và càng ko hiểu chỗ này,
" vào upload file lên 5 or 10 file.lấy link đó cho vào bookmark firefox." để tự dow giống chơi PTU hả cậu?
có liên quan gì tới chỗ này không? "tiếp theo là chỉ cần fake IP sang các nước có nhiều off dễ ăn như UK,Ca,AU,US,Ger,Hà Lan...."
hay là cái trên chiến riêng, còn fake ip sang nước khác có nhiều off là chiến những off khác nữa
thank cậu

Bạn muốn làm gì cũng được, nhưng để chiến được những site PPD thì bạn cần phải có một website hoặc một blog ( khuyên nên dùng website có domain) thì an toàn hơn

ak` uh mà sao bác chiên được những 50$ 1 acc thế?
em làm mấy site adm viêt ? mỗi ip làm vài con off thôi mà ?
làm sao làm nhiều được
tìm hiểu thêm về PPD đi. nó paid per download, bạn up một sản phẩm lên site của nó, rồi nó sẽ cho bạn một link để đi quảng bá, ai cũng có thể vào download, có người download là có tiền, cón offer thì chỉ giành cho cá nhân thôi, không chia sẻ được cho ai hết :(

-quá chi tiết rất hay.nhưng mà mình vẫn thắc mắc phần này
+khi mình có link file thì 1 sock chỉ được download 1 lần đúng k bạn.nếu mình làm 2 trang web khác nhau thì được 2 lần đúng không bạn
+khi làm xong khảo sát mình được cộng tiền luôn không bạn ( theo một số trang ppd chủ yếu)
+một ngày có giới hạn số lượng download không bạn
+khi mình download ấn hủy luôn nó có tính không bạn
+file có cần nặng không bạn.hay chỉ cần up lên nhưng phần mềm nhẹ 1-3MB
+nick đăng kí bằng sock mà chẳng may sock chết thay socks có nguy hiểm không bạn

thank bạn rất nhiều mong được bạn giải đáp !!

mình trả lời thay cho chủ Top này lần lượt nhé:
+khi mình có link file thì 1 sock chỉ được download 1 lần đúng k bạn.nếu mình làm 2 trang web khác nhau thì được 2 lần đúng không bạn: Được
+khi làm xong khảo sát mình được cộng tiền luôn không bạn ( theo một số trang ppd chủ yếu): Cộng luôn
+một ngày có giới hạn số lượng download không bạn: Không giới hạn
+khi mình download ấn hủy luôn nó có tính không bạn: bạn phải hoàn thành xong khảo sát hoăc download thì mới downfile về được ( không phải cứ làm là Lead ( ăn được $ ) lúc hoàn thành khảo sát mà nó hiện lên bảng download, không down về vẫn được tiền ( khuyến cáo, nên down về )

+file có cần nặng không bạn.hay chỉ cần up lên nhưng phần mềm nhẹ 1-3MB: file nào cũng được ( Khuyến cáo: càng nhẹ càng tốt )
+nick đăng kí bằng sock mà chẳng may sock chết thay socks có nguy hiểm không bạn: không nên login nhiều sock: tốt nhất dùng ssh live từ 1 - 6 tháng

Chúc bạn thành công!

bạn ơi mình làm khảo sát mãi k đc.điền mail ID xong nó tiếp tục ra cái tổng quát rồi điền rồi nhảy sang trang khác điền xong linh tinh lại nhảy trang tiếp theo.xong mình đang làm khảo sát cái trang nhảy kia làm xong rồi nó vẫn không cho download , ID cua mình là trang dollarupload :(
bạn có thể làm 1 video download thử được không cho mình và anh em newbie cùng xem.có thêm cái video hướng dẫn download cho lead thì topic này hoàn hảo :(
làm những survey nước US thì chỉ cần điền email và info xong, nếu lead được là lead, chứ không phải làm survey

tìm hiểu thêm về PPD đi. nó paid per download, bạn up một sản phẩm lên site của nó, rồi nó sẽ cho bạn một link để đi quảng bá, ai cũng có thể vào download, có người download là có tiền, cón offer thì chỉ giành cho cá nhân thôi, không chia sẻ được cho ai hết :(
"cón offer thì chỉ giành cho cá nhân thôi, không chia sẻ được cho ai hết"" Theo cá nhân mình thì chưa đúng, nước ngoài nó vẫn chạy nhiều trang GPT đó thôi và vẫn nhiều người nc khác vào làm khảo sát đó thôi, hoặc 1 số trang web họ muốn có point hay cash gì đó phục vụ mục đích chơi game ( chơi game hết point ) thì vào làm offer kiếm point. Đâu có phải cá nhân gì đâu.

ak` uh mà sao bác chiên được những 50$ 1 acc thế?
em làm mấy site adm viêt ? mỗi ip làm vài con off thôi mà ?
làm sao làm nhiều được
Nếu bạn newbie thì theo mình cứ tạm thời làm thuê và làm những site off thường để học cách làm off đừng theo PPD vội, vì site off thường thì dưới những con off có hướng dẫn làm sao hoàn thành được con off đó mà PPD thì thường thì ko có, trước thì mình thấy PPD có Fileice có còn giờ hình như cũng mất luôn. Sau khi bạn học được cách làm các con off thì nhảy sang PPD sau.
Còn nếu bạn theo real traffic thì chơi PPD từ đầu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,798
Latest member
New88pm4com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week