Cậu chuyện buồn cho 1 tình bạn và chuyện làm net Avazu

Status
Not open for further replies.
cảm giác thớt tự pr mình hay sao ấy, mấy top đọc mãi cũng ngán, nội dung chả có gì hay ho

KO TỰ PR NHA , MÌNH CŨNG CHẢ CẦN PR GÌ CẢ , CHỈ LÀ THẤY ỨC CHẾ VỀ CÁI ĐÓ THÔI , VÌ NÓ CHẢ LÀM GÌ MỚI BỊ AM NÓI 1 TÝ NÓ ĐÃ ĐỔI HẾT PASS KO NÓI 1 CÂU, PR CŨNG CHẢ ĐƯỢC GÌ , VỚI LẠI TÂM TRANG CHỨ CÓ PHẢI CHUYỆN ĐÂU MÀ HAY HO , POST LÊN ĐÂY ĐỂ MẤY BẠN CĂN NHẮC TRƯỚC KHI QUEN AI ĐÓ DÙ Ở NGOÀI ĐỜI THÔI

mình đoán ko nhầm thì trung tâm lập trình android

mình đoán ko nhầm thì trung tâm lập trình android

ời sao cậu biết hay thế :) , thực chất là học chung khóa lập trình android thôi còn trung tâm dạy nhiều cái lập trình khác

thánh này học bách khoa đà nẵng ,miệng mồm rất khéo ,chắc đủ lông đủ cánh rồi nên vậy :eek::eek:

thánh này học bách khoa đà nẵng ,miệng mồm rất khéo ,chắc đủ lông đủ cánh rồi nên vậy :eek::eek:

chắc thế thôi , cũng thuộc dạng như nịnh hot biết dc rồi thì đá đít rứa thôi , tuổi thì nhỏ hơn mình ít nhất 2-3 tuổi

hằng ngày vẫn phải đi kiếm mấy trang web đào sts kiếm được 100k đã là mừng lắm rồi :oops: trong hình còn đòi 1 tuần trên 500$ ( được voi đòi tiên )

hằng ngày vẫn phải đi kiếm mấy trang web đào sts kiếm được 100k đã là mừng lắm rồi :oops: trong hình còn đòi 1 tuần trên 500$ ( được voi đòi tiên )

à không ý nó là nó khoe nó kiếm dc 500$ 1 tuần ấy mà

chắc thế thôi , cũng thuộc dạng như nịnh hot biết dc rồi thì đá đít rứa thôi , tuổi thì nhỏ hơn mình ít nhất 2-3 tuổi
haizz nuôi ong tay áo rồi bác ơi

ời sao cậu biết hay thế :) , thực chất là học chung khóa lập trình android thôi còn trung tâm dạy nhiều cái lập trình khác
mình còn chuẩn dc bệnh cơ :đây là bệnh thấy nhiều tiền ko giấu dc lòng tham : )
mua acc rồi chơi solo bạn, cần gì hơp tác thế

Đời ấy mà biết làm sao được. Nếu đã mất rồi , bị lừa rồi thì thôi bỏ đi. Mất tiền, mất sức, mất con cờ hó được rồi. Đừng mất công bực nữa. Mất nhiu đó được rồi. Thời gian tức tối, ức chế thì để làm việc khác đi. Cay cú cũng ko giải quyết đc chuyện gì cả.

Đời ấy mà biết làm sao được. Nếu đã mất rồi , bị lừa rồi thì thôi bỏ đi. Mất tiền, mất sức, mất con cờ hó được rồi. Đừng mất công bực nữa. Mất nhiu đó được rồi. Thời gian tức tối, ức chế thì để làm việc khác đi. Cay cú cũng ko giải quyết đc chuyện gì cả.

mất thì ko mất nhưng cách làm việc nó rất khó chụi bạn , mà nếu mất thì coi như cúng thôi

Ku này mình có chơi

Với lại tuần này làm 900$ rồi nó cũng *** cho làm thêm để đủ min 1k$ để lỡ paid còn có tiền , công sức bỏ ra tiền bạc bỏ ra chứ có phỉa làm free đâu mà nó đổi là đổi được

Với lại tuần này làm 900$ rồi nó cũng *** cho làm thêm để đủ min 1k$ để lỡ paid còn có tiền , công sức bỏ ra tiền bạc bỏ ra chứ có phỉa làm free đâu mà nó đổi là đổi được
Thói đời :D
dẹp đi làm ac khác thôi :cool:

Thói đời :D
dẹp đi làm ac khác thôi :cool:

thì chắc là làm acc khác rồi , để ra bank nộp tiền rồi mua acc làm chứ sao giờ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777