Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

làm sao đăng ký thế?

Bạn đọc qua bài ở #1 dùm mình nha :)

1 ip làm nhiều acc có ban ko bác

mình chưa thử nên ko bít, bạn thử xem :D, nếu nó cho gõ chắc ko ban đâu, mà gõ 1 cái là đủ mệt , bạn gõ nhìu acc làm gì? nó ko giống captcha thông thường nhao_O

Mấy bạn đừng quan tâm bitcoin làm gì cho mệt. Chỉ cần biết rằng giá hiện tại rất khá.

1 Captcoin = 0.000012btc = 0.000012 x 583 ($) = 0.007$

Nếu cứ như vậy mà gõ, đối với dân tập gõ như mình thì cỡ 30giây 1 captcoin. Tức là 1 tiếng được 120 capcoin tức là cỡ 120 x0.007=0.84$.

Nếu 1 bạn chuyên gõ capcha thì tốc độ sẽ gấp đôi mình.

Hôm nay mình sẽ cố làm cho xong cái tool cùi cùi giúp các bạn kiếm 1 ít lúa trong vòng 2 ngày. Các bạn coi đây là quà của mình vì mình ko cần ref riếc gì cả.

Nó giúp bạn autocapcha thứ 2. Giúp bạn ko cần động đến chuột (giúp cải tiến tốc độ lên vài lần).

Bạn có lòng viết được tool để giúp ae đỡ tốn time thì tốt quá, vậy khoảng mai là có tool để test hả bạn, ok thì bạn pm mình để mình stick lên topic lun ^^, mà tool của bạn là imacro à hay viết = j? . À mà bạn đừng lo ko phải trong vòng 2 ngày nữa là hết dc gõ đâu, nó còn tận 42 ngày nữa lận, chỉ có điều sau 2 ngày nữa rate sẽ chỉ còn 0.5capt/gõ, và sau 20 ngày tiếp sẽ còn 0.25 . Như vậy độ khó càng tăng thì mình nghĩ value của nó cũng theo đó mà tăng :)

Tool cùi cùi để hỗ trợ thôi bác. Đang cố làm xong hôm nay đây.

Gõ 20 lần đều bị 20 lần lỗi này
One or more CAPT-chas were incorrect. Please try again , chẵng hiểu nó sai cái gì nữa

Gõ 20 lần đều bị 20 lần lỗi này
One or more CAPT-chas were incorrect. Please try again , chẵng hiểu nó sai cái gì nữa
Có thể bạn sai ở code thứ 3.

gà là đúng, ko sai.

Hiện tại ko nên bán giá dưới 1400 satoshi.
Do tính giảm phát của coin sau mỗi 10 ngày cho nên số coin kiếm được sẽ giảm theo thời gian cho nên giá có khả năng tăng (tăng bao nhiêu hay là giảm luôn thì còn dựa vào nhiều yếu tố khác nữa).

Có khả năng tăng không?

Thưa là có nhiều khả năng tăng hơn giảm. Bởi vì:
1. Với Coin-swap exchange cùi này + volume rời rạc (do anh em capcha là chính) rất nhỏ này thì cho dù dev có muốn scam thì vẫn chưa có cơ hội scam. Họ không thể scam với cái giá dưới 1000 satoshi được. Do đó họ sẽ mua lượt vote để lên các site có nhu cầu trade cao để nếu muốn scam thì cũng được giá.
Bên cạnh đó các bạn để ý mức độ lây lan thông tin của coin này. Coin có được = 100% distribute mà ko phải đào (mining) nên nó kiếm 1 cộng đồng rất mạnh.
2. Khả năng Capcoin không scam rất cao vì tính tới thời điểm này, với tính minh bạch trên 20 cái ví. Thực tế cho thấy loại coin này đã không mơ hồ như các loại coin rác khác. Dev đã có thu nhập từ việc gõ capcha của các bạn. Họ sẽ dùng thu nhập này để duy trì và phát triển coin.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back