• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Reactions
717
MR
1.616
========================================================UPDATE======================================================================
ae chú ý hiện h đã đi vào chu kì 2 rate đã down xuống còn 1 nửa 0.5coin/lầngõ.

====================================================================================================================================

Crypto-currency mới này ra khoảng nửa cuối năm 2013, hiện mình thấy nó được list trên các site Ex BTC, và mình thấy với rate khá cao trung bình khoảng ~ 0.000012 BTC/CAPT, có lúc đạt cao nhất 0.00003BTC/CAPT (lúc mới ra nó đạt 0.00019BTC/CAPT), như vậy với tỉ giá BTC hiện nay, chỉ cần 50capt bạn sẽ có ~ 0.0007btc = 0.4xx $ = 8K VND (tính theo rate thấp Í :)), thế thì quá lời so với gõ captcha thông thường chứ :D, mỗi lần gõ capt được accepted bạn được từ 1Captcoin nhé ;). Tuy nhiên bạn ko thể gõ nhanh như captcha thông thường vì... mỗi lần gõ nó kiểm soát qua 3 bước nên phải mất ~15s mới xog 1 code (đó là speed của mình :D) và chỉ có thể kiếm trong 50 ngày (10 ngày đầu full 1capt/code, 20 ngày tiếp theo 0.5/code, 20 ngày tiếp 0.25/code) để biết thêm thông tin các bạn hãy xem trên site . Vậy còn chần chừ gì nữa mà ko mau chóng tham gia cùng mình, đừng bõ lỡ thời gian các bạn tham gia theo link sau nhé:

- Ref: http://j13rnz58.CAPTcoin.com (ủng hộ mình nhá:), các bạn sẽ được thưởng thêm 5% khi gõ :D )

- Non-ref: http://CAPTcoin.com (còn ko theo ref các bạn sẽ ko nhận đc thêm 5% khi gõ :(. Hix )

okay, bây giờ là hướng dẫn làm.;)
- Hướng dẫn đăng ký ví Captcoin: ở trên site nó đã có sẵn soft để down về tạo ví, tuy nhiên mình ko dùng cái đó mà mình dùng ví trong site Ex coin-swap.net cho tiện vì mình đang dùng nó để nhận LATcoin lun (tiện đôi đường :D). Đầu tiên các bạn đăng kí 1 tk tại coin-swap.net (nếu chưa có), sau đó vào blance --> Ctrl + F --> nhập "Capt" tìm đến ví Captcoin sau đó nhấn để lấy địa chỉ ví Captcoin

Như này:

vậy là bạn đã có ví Captcoin. Tiếp theo ta đi kiếm Captcoin.

- Hướng dẫn kiếm Captcoin: Đầu tiên là vào theo link http://j13rnz58.CAPTcoin.com

Nhập ví Captcoin mới tạo

Sau đó tiến hành gõ bình thường theo hd

nó sẽ tự động thanh toán sau 12h kể từ khi kiếm, tối qua mình gõ thử thì sáng nay mình đã nhận được và đã Ex qua BTC

Proof:

Nhanh nào mọi người khi còn kịp, dự rate sẽ tăng manh nên h mình tính giữ :). Tham gia theo link : http://j13rnz58.CAPTcoin.com để được bonus thêm 5% khi làm nhá, solo sẽ uổng lắm :(

P/S: hướng dẫn thêm một vài thứ khi capt:
1 - Vài từ Eng cho mấy bạn khỏi GG

scissors : cái kéo
clip: cái kẹp giấy
graph: biểu đồ, đồ thị
truck: xe tải
envelope: cái bì thư
còn lại mấy từ khác thông dụng rùi

dấu +, - , * của capt 3 (ko có chia nhé:p)

times = dấu nhân . Ví dụ: 7 times 8 = 7 lần 8 = 7x8 = 56
plus = dấu cộng . Ví dụ: 7 plus 8 = 7+8= 15

Ngoài ra có mẹo tính nhẩm:

Ps: cách tính nhẩm của mình, ví dụ: nine * (six plus six) = 9*12 . mình lấy 1x9 trước để lấy hàng chục, sau đó nhẩm 2x9 = 18 và cộng vào 90 bt, tức lấy 9 + 1 = 100 (9, 1 hàng chục nhé) rùi add đơn vị thêm thôi. Tương tự nếu có 3 con số hay 4 con số, à mà mình thấy cao lắm là 3 số, chả thấy 4 con đâu :D . Đảo qua đảo lại quen dần phản xạ nhanh hơn nhìu

========================================================UPDATE======================================================================
Note: top 1,2, 5, 8, 9, 10 đã bonus

vì sự nóng bỏng của Captcoin mỗi ngày tăng lên cũng như mừng sắp chuyển sang chặng 2 của hành trình captcoin nên mình quyết định sẽ bonus (ko phải refback nha:cool:) cho top ten 1--> 10 trên bảng xếp hạng rệp của mình vì sự tích cực và niềm tin của họ vào coin mới này:D , mình đã phân vân để nghĩ nên bonus = BTC, LAT or CAPT, và cuối cùng mình đã quyết định bonus = CAPT vì thấy nếu bonus = BTC, LAT nhìn nó "ko sướng":rolleyes: và bonus = CAPT hiện h có tiềm năng cho các bạn hơn. Thông tin bonus như sau:

Top 1: được bonus 100CAPT
Top 2: được bonus 80CAPT
Top 3: được bonus 60CAPT
Top 4: được bonus 50CAPT
Top5: được bonus 40CAPT

Từ Top 6 --> top 10 còn lại sẽ được nhận mỗi người là 20CAPT

Trên đây là những bạn capt rất tích cực (thực ra chỉ có Top1 --> top 5 là nhìu thôi:(), nhiều bạn mình ko hiểu ref r ko làm or capt chỉ 1-20 code r bỏ đó:eek: ko bít để làm cái rì.:oops: bonus tuy giá trị không cao nhưng của ít lòng nhìu các bạn đừng chê nhé:p, mai là sang giai đoạn khó khăn mới r ko bít bao nhiu a tài còn trụ lại đây :(

Tối khuya đùng thời gian chuyển sang giai đoạn 2 mình sẽ post lên danh sách những bạn đứng TOP, sau đó các bạn sẽ vào post address tương ứng của mình để mình xác nhận và send CAPT nha;). Chú ý là ko được spam topic tránh loãng và bị ban đáng tiếc:D

ae xem kiểm tra đầu đuôi nếu trùng address thì post lên + số xu mình đã kiếm dc nhé để mình check rồi bonus :D

View attachment 34363

Have fun!!:)

Last edited:
nhanh vãi :D cái này chả lời hơn cạp thường nhìu đâu vì tới x3 core @@

nhanh vãi :D cái này chả lời hơn cạp thường nhìu đâu vì tới x3 core @@
sao ko lời bác, nếu tính như bác đi x3 code/ 1Coin, vậy là 150code = 50 coin = 8K (với rate thấp nhất 0.000012BTC/Capt) , nếu bác gõ 10 lần như vậy thì là 1500code (tương ứng 500 lần) = 500coin = 80k = 4$ rùi ----> nếu tính theo rate capt thông thường vẫn lời chán. Trên mới chỉ là rate thấp tè thui, nếu bác để rate ex 0.000029 chờ bán sẽ khác nữa, mà thực ra ra là chỉ có x2code thui (còn cái capt ảnh kéo tí chứ nhiu:D), mình chỉ thấy nó ko liền tay được như captcha thông thường thôi. Riêng mình chỉ kiếm đổi BTC và đợi. Dự là CAPTCOIN sẽ lên rate cao nữa sau 50 days:D

sao ko lời bác, nếu tính như bác đi x3 code/ 1Coin, vậy là 150code = 50 coin = 8K (với rate thấp nhất 0.000012BTC/Capt) , nếu bác gõ 10 lần như vậy thì là 1500code (tương ứng 500 lần) = 500coin = 80k = 4$ rùi ----> nếu tính theo rate capt thông thường vẫn lời chán. Trên mới chỉ là rate thấp tè thui, nếu bác để rate ex 0.000029 chờ bán sẽ khác nữa, mà thực ra ra là chỉ có x2code thui (còn cái capt ảnh kéo tí chứ nhiu:D), mình chỉ thấy nó ko liền tay được như captcha thông thường thôi. Riêng mình chỉ kiếm đổi BTC và đợi. Dự là CAPTCOIN sẽ lên rate cao nữa sau 50 days:D

:p

đã ref xem số coin mình làm đc chỗ nào nhỉ, có phân biệt in hoa ko nhỉ chưa dám thử tất cả thường học thêm đc vài từ tiếng anh:)

em ngu muội vẫn ko hiểu search google trang 8 9 làm gì hả bác
ah mà send vào trình duyệt là làm thế nào (chrome) bác chỉ nốt e với
là cái link vào cái máy tính + - * / của google đấy cậu ( dùng cho captcha cuối ) :D

bí ẩn gì thế cậu,
. Cheat dc hả. Éc, vãi hà tính nhẩm dc mà

Ps: mấy bác gõ nhanh như điện vậy
đang click bên Anuntiomatic lướt web chơi ......... thấy topic của nó , bang dzô fang đỡ bùn mà cậu :D
bí ẩn gì đâu , cái máy tính để tính cho nhanh đỡ hại não ý mà :D

là cái link vào cái máy tính + - * / của google đấy cậu ( dùng cho captcha cuối ) :D
ah cái này mình nhẩm cũng đc mà, em cũng chuột phải vào cái cuối rồi tìm kiếm bằng gg mà nó ko giải đc, khó nhất cái capt đầu thôi uốn éo quá hay nhầm

ah cái này mình nhẩm cũng đc mà, em cũng chuột phải vào cái cuối rồi tìm kiếm bằng gg mà nó ko giải đc, khó nhất cái capt đầu thôi uốn éo quá hay nhầm

nhẩm củng được , nhưng có nhìu con nó cộng trừ nhân chia tới hơn 100 mấy .... cậu nhẩm tới bao giờ xong , google máy tính chủ yếu là dùng để khi gặp mấy con đó bang qua bấm 2 3 cái là ra kết quả cho nhanh ý :p

captcha đầu thì đánh mấy từ uống éo thôi ko cần in hoa đâu :D ( hồi đó mới vào MMO mình chơi captcha nên mấy cái captcha đó dòm riết cũng quen mắt :D )

một vài từ Eng cho mấy bạn khỏi GG

còn lại mấy từ khác thông dụng rùi :D

Ps: cách tính nhẩm của mình, ví dụ: nine * (six plus six) = 9*12 . mình lấy 1x9 trước để lấy hàng chục, sau đó nhẩm 2x9 = 18 và cộng vào 90 bt, tức lấy 9 + 1 = 100 (9, 1 hàng chục nhé) rùi add đơn vị thêm thôi. Tương tự nếu có 3 con số hay 4 con số, à mà mình thấy cao lắm là 3 số, chả thấy 4 con đâu :D . Đảo qua đảo lại quen dần phản xạ nhanh hơn nhìu

Last edited:
nhẩm củng được , nhưng có nhìu con nó cộng trừ nhân chia tới hơn 100 mấy .... cậu nhẩm tới bao giờ xong , google máy tính chủ yếu là dùng để khi gặp mấy con đó bang qua bấm 2 3 cái là ra kết quả cho nhanh ý :p

captcha đầu thì đánh mấy từ uống éo thôi ko cần in hoa đâu :D ( hồi đó mới vào MMO mình chơi captcha nên mấy cái captcha đó dòm riết cũng quen mắt :D )
đánh mỗi chữ nghiêng thôi ah bác có cần chữ thường thẳng đứng ko nhỉ em test 5 lần thì 1 lần đc 4 lần miss ko biết thê nào

một vài từ Eng cho mấy bạn khỏi GG

còn lại mấy từ khác thông dụng rùi :D
buồn cười cái clip tìm hoài mà ko thấy cái video đâu:D

mấy bạn gõ bá cháy quá, e đua chả kịp :p

Ps: Captcoin đang ổn định ở rate 0.000013 các bác cứ từ từ sell:D

Announcements

Today's birthdays