Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

xuống luôn rồi có lên lại không bác :D

xuống lun! 20 ngày 0.5 sau đó xuống típ còn 0.25 trong 20 ngày típ và sau đó ko kiếm = gõ capt nữa thì phải. Khi đó dự đoán giá trị nó sẽ tăng lên. Xem thêm trên site nó này

Captcoin said:
Keep in mind
• You'll be able to get CAPTcoin this way only during 50 days.
• Two times, the reward will be halved. You can earn 1 full CAPT per time during the first 10 days, 0.5 during the following 20 days, and 0.25 during the last 20 days. The sooner you get in, the better for you.
• After this 50-day process is completed, CAPTcoin will be money. You'll be able to get it by working, selling stuff or trading by other kind of money.
• Because it will become harder and harder to get CAPTcoins, they're expected to be worth more every day.
• After the 50-day period, any remaining coin will be destroyed. This will cause deflation, and the value of every CAPTcoin will rise.

cái này mình chịu, mình ko phải người thao túng giá cả. Theo mình nghĩ thì có thể những lí do là:

- sản lượng captcoin nhiều, nên nguồn cung nhiều mà cầu thì ít + với lượng GD btc quá lớn có lúc trên site lên hơn 10btc trong 24h.
- có thể tiền chưa bơm vào để đẩy giá, nên down lâm sàng. Giống latium :D.. nhưng latium h đang ở mức quá khổng lồ r.

hôm qua có 2 thời điểm captcoin cao giá là 0.000015 và 0.0000199, mấy lí do trên là rất bình thường trên mấy sàn crypto coin. ví dụ bữa trc latium mới ra ở mức 0.004lat/btc, sau đó giảm mạnh xuống còn 0.0001 rùi lại tăng lên đến ~0.003(sau khi pump tiền) rùi sau đó lại down xuống, hôm qua có lúc lat ở 0.000045 (rất rất thấp), h nó dừng lại 0.00011. Thế thôi

Lời khuyên: (dành cho các bạn newbie chưa ex bao h)

- Nếu h các bạn ngại giá đang down quá thì có thể ex ngay vẫn ...có lời, mọi thứ tùy thuộc ở bạn ;). Còn theo ý của riêng mình thì mình bán 1 ít , còn để lại và chờ. sau 50 ngày (tức còn 43 ngày nữa), sau khi nó đóng ko cho gõ nữa, giá trị tương ứng của nó sẽ tăng lên, như trên site nó cũng đã báo như vậy, mà khá tin cái này vì ko thể gian lận để có coin như ...LAT;) (phải có công capt mới có coin)

Bạn ơi, cho mình hỏi làm sao để ex BTC sang WMZ hay PM hay về ngân hàng vn? Mình mới biết tới BTC nên hơi gà..

:confused: cứ báo

One or more CAPT-chas were incorrect. Please try again.

nhập mãi chả trúng cái nào

Đang lam cái tool hỗ trợ gõ capcha cho cái captcoin này mà tự nhiên nhìn vào cái giá đang giảm nên hết hứng làm luôn.

Nội dung tool nhằm giúp cho bạn không dùng đến chuột để tăng hiệu suất gõ. Tức là hiện capcha 1 rồi nó auto kéo chuột để vượt qua capcha 2 rồi hiện capcha 3 cho các bạn gõ rồi enter. Nếu có capcha nào khó đọc thì bấm phím tắt thì nó sẽ đổi capcha khác.

Mình tính với tốc độ gõ như 1 newbie capcha thì 1 tiếng cũng được 120 cap huống chi dân capcha xịn thì sao nhỉ.
Thôi hẹn các bạn tool khác.

Bạn ơi, cho mình hỏi làm sao để ex BTC sang WMZ hay PM hay về ngân hàng vn? Mình mới biết tới BTC nên hơi gà..

BTC đổi ra BTC -e code thì change ra dc WMZ or PM, hoặc là ex vs các bạn uy tín trong 4rum nha :)

:confused: cứ báo

One or more CAPT-chas were incorrect. Please try again.

nhập mãi chả trúng cái nào

cậu thử gõ đầy đủ cả 2 chữ lun đi, mình thấy nếu gõ 1 chữ nghiêng thì tầm 5-6 code là nó bị như vậy, gõ đủ thì ko thấy bị. lâu lâu gõ nhầm thui :)

mình đang đặt giá cao để kéo giá và bán đi một ít ở rate tương đối:).

sao bác kiếm dc nhiều vậy,chỉ mình với

mình làm mí cái free bitcoin ko à, quằn quại, 4 ngày trời dc có 0.001 BTC

Lat kiếm sao vậy bạn?

kiếm chủ yêu đi viết bài giới thiệu trên mấy diễn đàn lớn như reddit chả hạn or quay video hd post lên youtube kiếm người ref r mình có bonus.

1 captcoin = ? $ vậy các bác

hiện h rate đang lên lại hiện ~0.00001BTC/CAPT , các bạn đang găm hàng bán bớt đi nha :)

bạn nào có captcoin muốn sell mình mua với giá tốt cho
cái này chuyển về btc coin rồi về coinbase sẽ mất 1 lượng phí tương đối vì vậy các bạn có để sell trực tiếp captcoin với mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week