Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

chuyển về btc-e nhưng mất phí túm lum lắm có mình mua luôn captcoin cho mình send $ trc ko lo scam

GD lớn nên trung gian or đóng fee BH nha bác kẻo dễ bị ăn cam ăn bưởi, và bác nên lập topic mua captcoin trong box buôn bán co tiện nha ;)

Hôm qua vào coin-swap tự dưng thấy capt tăng lên 1.2x bán luôn, mới bán xong nó giảm xuống 0.7 lại mua lại
Vậy là từ 400capt thành 500capt, vui phết.

tối qua rate còn thấp nữa , ~0.00000450 , có tí lượn sóng như thế mới vui:D, mình cũng đang lượn tí tí giữa LAT vs CAPT cho vui thấy vẫn ổn o_O.

Ps: các bạn tranh thủ còn 2 ngày nữa sẽ down rate khi đó sẽ còn 0.5/capt thui, sẽ khó khăn hơn :confused:

Mấy bạn đừng quan tâm bitcoin làm gì cho mệt. Chỉ cần biết rằng giá hiện tại rất khá.

1 Captcoin = 0.000012btc = 0.000012 x 583 ($) = 0.007$

Nếu cứ như vậy mà gõ, đối với dân tập gõ như mình thì cỡ 30giây 1 captcoin. Tức là 1 tiếng được 120 capcoin tức là cỡ 120 x0.007=0.84$.

Nếu 1 bạn chuyên gõ capcha thì tốc độ sẽ gấp đôi mình.

Hôm nay mình sẽ cố làm cho xong cái tool cùi cùi giúp các bạn kiếm 1 ít lúa trong vòng 2 ngày. Các bạn coi đây là quà của mình vì mình ko cần ref riếc gì cả.

Nó giúp bạn autocapcha thứ 2. Giúp bạn ko cần động đến chuột (giúp cải tiến tốc độ lên vài lần).

Mấy bạn đừng quan tâm bitcoin làm gì cho mệt. Chỉ cần biết rằng giá hiện tại rất khá.

1 Captcoin = 0.000012btc = 0.000012 x 583 ($) = 0.007$

Nếu cứ như vậy mà gõ, đối với dân tập gõ như mình thì cỡ 30giây 1 captcoin. Tức là 1 tiếng được 120 capcoin tức là cỡ 120 x0.007=0.84$.

Nếu 1 bạn chuyên gõ capcha thì tốc độ sẽ gấp đôi mình.

Hôm nay mình sẽ cố làm cho xong cái tool cùi cùi giúp các bạn kiếm 1 ít lúa trong vòng 2 ngày. Các bạn coi đây là quà của mình vì mình ko cần ref riếc gì cả.

Nó giúp bạn autocapcha thứ 2. Giúp bạn ko cần động đến chuột (giúp cải tiến tốc độ lên vài lần).
cái này nếu chỉ có cái recaptcha thôi thì dân capt chuyên nghiệp họ sẽ lao vô ngay nhưng cái thứ 2 kéo hình ảnh đặc biệt cái thứ 3 khiến dân capt cũng ngán ngẩm:D

cái này nếu chỉ có cái recaptcha thôi thì dân capt chuyên nghiệp họ sẽ lao vô ngay nhưng cái thứ 2 kéo hình ảnh đặc biệt cái thứ 3 khiến dân capt cũng ngán ngẩm:D

Cái capcha thứ 2 là cái dễ auto nhất. Còn recapcha thì bấm phím tắt nó sẽ recapcha. Ví dụ như bấm Ctrl +1 thì recapcha thứ 1, Ctrl +3 thì nó sẽ recapcha thứ 3. Cái này cũng dễ.

Vấn đề là thời gian chỉ còn 2 ngày nên liệu ko biết có nên chơi hay ko đây.

Topic này chỉ có 4 trang, trong đó có gần 10 post hướng dẫn. Chịu khó đọc, đọc, đọc, đọc, đọc và đọc.

Total claimed:
4.2 • Claims: 4

ai tính ra $ cái này đc bao nhiu vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week