Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

huy động tất cả các anh em bán trên 0,00002 nhé , nó sẽ tăng dần dần

Tập trung gõ thì 11-13 giây/cap, nhưng nó giới hạn 20 giây mới được submit. Làm nhiều tab không được.

Chào bạn @chaoban888
Topic này chủ thread giới thiệu 1 site gõ captcha trực tiếp lên site để được nhận $, là 1 hình thức MMO mới.
Nó có phần giống captcha nhưng ko giống hoàn toàn nên có thể để lại tại Box Others.
Cảm ơn bạn đã quan tâm và report.
Chúc các bạn kiếm được nhiều $ nhé.

Chào bạn @chaoban888
Topic này chủ thread giới thiệu 1 site gõ captcha trực tiếp lên site để được nhận $, là 1 hình thức MMO mới.
Nó có phần giống captcha nhưng ko giống hoàn toàn nên có thể để lại tại Box Others.
Lạnh lùng - tàn nhẫn - khó ưa :D

Chào bạn @chaoban888

Éc e bị report về việc j vậy? chả lẽ vì lập new topic:confused:, dù sao cũng cảm ơn anh @Sir.NamTuoc đã phân xử công minh.:)

Lạnh lùng - tàn nhẫn - khó ưa :D

À hóa ra là bạn, ko hiểu sao bạn lại đi report mình thế:eek:. Bạn hôm qua lập topic trùng với bài captcoin này mình đã lập, mình bảo bạn là bị trùng và bạn đã nói là ko biết tưởng chưa lập, nhưng thực ra mình biết là bạn đã xem qua topic mình r (vì trong topic của bạn nhìn sơ cũng thấy những cái bạn copy bên topic của mình:eek:), tuy nhiên mình ko chấp và cứ ok cho là bạn ko bít và gọi Mods vào để giải quyết thôi, mình thì ít mún nói chuyện vớ vẩn ko đâu chỉ mún peace thôi, vậy mà h bạn lại đi report mình vì "chả có lí do j" mình nghĩ chắc do bạn hậm hực mình chuyện hôm qua, thực sự mình ko có hiềm khích hay tức giận j bạn, mà chỉ theo rule của 4rum và cũng là luật fairplay thôi, bạn ở tron vị trí mình thì bạn cũng làm thế thôi. Nếu chỉ vì bị xóa topic do trùng mà h bạn làm thế này là ko đáng, mình thực sự ko mún nói nhìu nhưng mình mún mọi thứ rõ ràng cho thoải mái, mình ko bít bạn còn bực j mình ko, nếu có thì sorry nha vì luật là luật, mình sợ khi có ai đó hận ngầm mình lắm, vì nếu ko chọt lại dc = cách này thì người ta sẽ đợi đến lúc khác để đâm chọt típ, mình hoàn toàn ko mún gây hấn, kẻ cả là thế giới ảo cũng vậy. Rõ ràng nha, friendly lại nhé. Bắt tay ;)

:D bạn ơi cái coin-swap xài sao dzạ?

mình có captcoin và dogecoin
đăng ký 1 acc coin-swap, rồi login vào mục blance --> request address ví của coin tương ứng mình mún nạp , có dc address đó r, bạn deposite vào rồi ex sang coin tương ứng khác theo tỉ giá trên site. Khi mún rút thì rút thôi nha ;)

tính ủng hộ thớt nhưng cap thứ 3 pó tay chả hỉu gì lun(5 plus five x four gph) k biết là gì pó chân.pig

@gamedola đáp án là 40gph nhé , plus là thêm --> là phép cộng , times là lần ---> là phép nhận , cứ tính trong ngoặc trước rồi tính bên ngoài , như tính phép toàn trẻ con ý mà

Bác cho hỏi làm thế nào để biết mình đánh đúng đánh sai hiện lên thêm số hình được không bác chứ thế này chả biết đánh được bao nhiêu hơi mù cái chỗ này

Bác cho hỏi làm thế nào để biết mình đánh đúng đánh sai hiện lên thêm số hình được không bác chứ thế này chả biết đánh được bao nhiêu hơi mù cái chỗ này
Đúng thì xẽ đc cộng capt ởi dưới đó..sai thì giữ nguyển ề:D:D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week