Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

nó tự chuyển sang ví captcoint cho mình luôn à các bác.
Sau 12h kể từ lúc nào là nó chuyển. tức là 1 ngày mình cap liên tục thì nó chốt time nào nó pay cho mình
8h30 cả chiều và tối thường nó chốt bộ đếm nhưngc Capt gõ sau giừo này nó chuyển sang đợt thanh toán sau. Và thường là 10h30 tiền sẽ về chắc có thể sớm hơn.

0.00002700 = 1 coin =2capt
0.0027 = 100coin = 200capt
1capt = 30s (từ khi load web 20 sau mới dc submit + 10s còn lại là trừ hao vào các lần đánh sai)
=>200capt = 6ks => gần 2 tiếng
mà 0.0027 btc = 1.25$ @@, kể cũng tạm @@@

alerts này là sao z các pro? em mới reg ko biết:hichic:(
Attention: We are closing wallets on August 22.
Please have the following coins withdrawn by August 22: ACT, BWC, CCX, CDN, CKC, CRY, CSC, EBG, GBC, HBC, ISR, JPC, NLG, STL

Please have the following coins withdrawn by August 22: ACT, BWC, CCX, CDN, CKC, CRY, CSC, EBG, GBC, HBC, ISR, JPC, NLG, STL
ban dang ky o đau vay
nhin la the

Withdrawal nhưng sai mail k nhận dc xác nhận, gửi mail support cho bọn swapcoint thì k dc reply, chán thế k biết,
bọn này làm ăn kiểu gì thế?
Có cách nào chuyển dc k các bác, giúp phát

bac dang kí cái j ở đấy mà nó báo vậy nhỉ mình đăng kí có thấy đâu ta

bac dang kí cái j ở đấy mà nó báo vậy nhỉ mình đăng kí có thấy đâu ta
đăng ký xong rồi, có số captcoin luôn rồi mà thấy ngay mục alerts có cái thông báo đó! ko biết nên hỏi các pro xem thế nào?? hichic

Mấy cái coin rác nó ko muốn ex nữa nên đóng ví ấy mà.

đăng ký xong rồi, có số captcoin luôn rồi mà thấy ngay mục alerts có cái thông báo đó! ko biết nên hỏi các pro xem thế nào?? hichic
không liên quan đến captcoin đâu bác, cứ chiến bình thường :)

no thong báo đóng của may cái ví kia bạn a
chac ko sao dau :))
đang kí thêm lazy di
tam thoi chuyển capt vào đây
mà pro sao đi lac sang captcoin thê

Withdrawal nhưng sai mail k nhận dc xác nhận, gửi mail support cho bọn swapcoint thì k dc reply, chán thế k biết,
bọn này làm ăn kiểu gì thế?
Có cách nào chuyển dc k các bác, giúp phát
những trường hợp sai mail đăng ký thì nó ko giải quyết đâu mà cậu thử đk mail kia xem còn ko biết đâu lại đc

sao tự nhiên nó chuyển capt của mình vào stake là sao vậy?

Attachments

264 KB · Views: 74

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week