Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Thật sự có nhiều người ôm capt như vậy thì giá nó ko giảm nhanh đến thế :))..Sáng giờ ngồi nhìn nó lên xuống mà gật gù luôn :)) :cool::cool:

mấy bác bán ra hết đi để em hốt nào, ôm hơn 70000 capt rồi :D
Tay to ghê. Sau này làm giá phê pha phải biết có gì liên lạc mình nhé làm giá mình bán ké với nha

Important message for top CAPTcoin holders

Hi, I'm the developer of CAPTcoin. You're receiving this message because you've claimed more than
100,
becoming one of the top holders of CAPTcoin.

We need to work together so our CAPTcoins become more valuable in the future. We all want that to happen :)

Here are some things we all need to do:

Follow these basic recommendations to earn more from CAPTcoin. You earn more and we all do.
Be an active member of the community. Let's all register on BitcoinTalk and post everyday on the CAPTcoin thread.
Help getting it added to BitTrex. When it does, price will rise considerably: How to get it added to BitTrex?.
Follow @CAPTcoin on Twitter and like CAPTcoin of Facebook. Periodically RT and share some posts.

If we all follow all these steps, CAPTcoin will have no problems reaching and surpassing
0.01 Bitcoins (~US$5.8)
per coin, or even 0.1 BTC eventually.

If we want this to happen, let's start working together now.

You can contact me in the official CAPTcoin forum.

Just post there, or send me a private message.

Cheers!

EcuaMobi, developer of CAPTcoin.

This message won't appear again. Please bookmark this page (Control+D) if you want to read it again later.

Nó nói cái gì vậy ?Ai tóm tắt lại cho mình dễ hiểu ?
_Lâu ngày ko thèm làm , h định làm lại ! Chia rate ra làm đôi bác thớt có bonus đợt 2 ko ?:D

Đã test cách nhận 15% Bonus không bị khóa tài khoản không sao cả. Tạo 2 ví bằng phần mềm gõ 1 ví lên 50Cap rồi lấy link giới thiệu nhập mã ví thứ 2 gõ. OK bây giờ 1 cap bạn gõ sẽ là 115% tiền thì vẫn về ví bạn :3

Chỉ cần bạn không gian lận bằng auto bot mọi cách thức đều được chấp nhận admin said :cool:

Attention: We are closing wallets on August 22.
2014-08-15 15:32:33
Please have the following coins withdrawn by August 22: ACT, BWC, CCX, CDN, CKC, CRY, CSC, EBG, GBC, HBC, ISR, JPC, NLG, STL
ai xác nhận tìn này hộ em với, nó đóng ví với các loại coint trên thôi đúng k các thím

đúng rồi đó bạn, chỉ close các loại coin đk liệt kê thôi
Attention: We are closing wallets on August 22.
2014-08-15 15:32:33
Please have the following coins withdrawn by August 22: ACT, BWC, CCX, CDN, CKC, CRY, CSC, EBG, GBC, HBC, ISR, JPC, NLG, STL
ai xác nhận tìn này hộ em với, nó đóng ví với các loại coint trên thôi đúng k các thím

Ko biet con bao nhieu ngay nua .... ket thuc du an nay nhi cac bac ..va hien gio minh dang o giai doan nao nhi
28 NGÀY 16 GIỜ Đang ở giai đoạn chạy đà 0.5 còn 8 ngày 16 giờ nữa bonus còn nửa 0.25

cái captcha dòng dầu ko phần biệt hoa thường đúng ko nhể ? ko phải dân cạp nên gà =))

sao minh go ma no ko pay het tien nhi du hon 12h no cu giu lai so tien go cuoi cung thi fai?
co ai bi giong minh ko ?

cái captcha dòng dầu ko phần biệt hoa thường đúng ko nhể ? ko phải dân cạp nên gà =))

uk, ko phân biệt hoa thường

sao minh go ma no ko pay het tien nhi du hon 12h no cu giu lai so tien go cuoi cung thi fai?
co ai bi giong minh ko ?

sau 12h or sớm hơn nó sẽ pay, phần còn lại do mới gõ dc thì nó sẽ add vào thanh toán tiếp theo, ko mất đâu :)

có phải mình ko nhỉ?
CKjTb9KbUsKLbvUfeaadxjs7B4yZ2U8JDD

mấy bữa Capt bị lỗi ko nhận dc Capt nên chưa send bonus cho bạn, h nó ổn định lại r mình send bonus cho bạn r đó. Đã bonus top 3 , xong. Bác @Papipo check xem nhé :)

nó tự chuyển sang ví captcoint cho mình luôn à các bác.
Sau 12h kể từ lúc nào là nó chuyển. tức là 1 ngày mình cap liên tục thì nó chốt time nào nó pay cho mình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week