Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Bác nào cho em hỏi em gửi tiền về ví offline, nó có cái dòng stake dưới dòng balance là gì thế, tự nhiên có mấy chục CAPT từ balance chuyển xuống ??
Stake là cổ phần nhé, số coin đó sẽ không còn trong balance bạn nữa, sau khi quay về thì được thêm chút( chắc ít) nhưng quan trọng không biết khi nào nó về. Để tránh tình trạng này bạn Encrypt ví đi, thì sẽ hết. Nếu không nó sẽ tiếp diễn.

Giá BTC giảm chính là nguyên nhân cho việc tụt giá thảm hại cộng thêm việc nguồn coin ngày càng nhiều và một số người làm giá để thu vào hy vọng khi hết giải ngân giá sẽ tăng.

Theo thông tin vỉa hè thì LAT và BTC đang trên đà tiến đến cái chết không biết thế nào. BTC mà tụt thêm 50$ nữa khối người vỡ mặt.

cập nhật tình hình bitcoin + captcoin nào ae

BTC cứ làm tròn thành 500 cho chẵn. CAPT thì 0.00037

AE cho mình hỏi chút là khi mình gõ chỗ Donate mình để 0% hết thì có sao k nhỉ ?
0% ko sao đâu bạn, bạn để mấy cái chỉ số về 0% hết để hưởng tối đa số capcoin nhận đc. 2 cái mục % đó là đóng góp cho quỹ tiền thưởng với tặng lại cho nhà phát triển, bạn muốn làm từ thiện thì cứ đóng đi ko sao cả:D

0% ko sao đâu bạn, bạn để mấy cái chỉ số về 0% hết để hưởng tối đa số capcoin nhận đc. 2 cái mục % đó là đóng góp cho quỹ tiền thưởng với tặng lại cho nhà phát triển, bạn muốn làm từ thiện thì cứ đóng đi ko sao cả:D
Thank Bro, mà hình như còn có 10 ngày nữa để lấy captcoin phải k bro ?

có cách nào reset cái vụ 10 ngày không ? nó tính theo gì nhỉ ? address wallet hay IP
Nó không giảm tiền trong ví và nó không tính theo từng ví lẻ mà tính giờ theo cả hệ thống có nghĩa là 10 ngày nữa mọi người đều thế hết cả nick mới. Và sao 30 ngày nữa k gõ được luôn nữa thì phải

Giá cả Hiu hắt.. Đợt trước tăng giá là do lỗi thanh toán . Người Cung ko đủ cho cầu. Giờ Thanh Toán lại bình thuong rồi.. Ở đó .. mà đợi giá tăng có mà die =))

Giá cả Hiu hắt.. Đợt trước tăng giá là do lỗi thanh toán . Người Cung ko đủ cho cầu. Giờ Thanh Toán lại bình thuong rồi.. Ở đó .. mà đợi giá tăng có mà die =))
Sư tử săn mồi không nên nóng vội.

mấy bác bán ra hết đi để em hốt nào, ôm hơn 70000 capt rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,789
172,864
Latest member
Digitalmalad

Most viewed of week

Most discussed of week