Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

pro cho mình hỏi sao chu kỳ 3 (0.2) thì ngưng ko cho làm nữa à?

Admin nó nói là sau hết 50 ngày thì chỉ còn cách giữ tiền trong ví nhận lãi suất, không còn cách nào kiếm tiếp thì phải. Bác nào confirm dùm xem có đúng không. Mình nhớ mang máng đọc ở trong forum captcoin nói là vậy

pro cho mình hỏi sao chu kỳ 3 (0.2) thì ngưng ko cho làm nữa à?
chu kì cuối là 0.25 (chưa tính +5%) thì ko gõ dc nữa mà chỉ có thể kiếm Capt = cách trade trên các sàn, làm jobs (offers hay j j đó đại loại thế) được trả bằng captcoin, hoặc để trog ví soft của nó để hưởng lợi tức stake (cổ phần) theo lãi suất nó qui định :)

Admin nó nói là sau hết 50 ngày thì chỉ còn cách giữ tiền trong ví nhận lãi suất, không còn cách nào kiếm tiếp thì phải. Bác nào confirm dùm xem có đúng không. Mình nhớ mang máng đọc ở trong forum captcoin nói là vậy

bác đúng r nhưng thiếu, có thể kiếm bằng cách trade và làm jobs or quay sổ số Dice của nó :D. trc đó admin sẽ thông báo thôi:)

mấy bác yên tâm. tên nó là capt coin mà. AD nó sẽ mở ra 1 của để mọi người capt tiếp thôi:). cứ chiến đi, đến rate 0.25 thì ngừng ( giá này chát quá ) ăn stake hoặc chờ giá sell nó đi:p:p

chu kì cuối là 0.25 (chưa tính +5%) thì ko gõ dc nữa mà chỉ có thể kiếm Capt = cách trade trên các sàn, làm jobs (offers hay j j đó đại loại thế) được trả bằng captcoin, hoặc để trog ví soft của nó để hưởng lợi tức stake (cổ phần) theo lãi suất nó qui định :)

bác đúng r nhưng thiếu, có thể kiếm bằng cách trade và làm jobs or quay sổ số Dice của nó :D. trc đó admin sẽ thông báo thôi:)
Mình để captcoin trong coin-swap.net giờ chuyển qua ví captcoin để hưởng lợi tức được k ?
:)

không hiểu làm thế nào để nó xuống stake @@!
Bí mật không thể bật mí

đề nghị các tiền bối cho ý kiến, rate CAPTcoins càng lúc càng giảm trên sàn coin-swap :(
Nên giữ hay nên đổi qua BTC?
Nếu giữ thì tại sao phải giữ?

Mình để captcoin trong coin-swap.net giờ chuyển qua ví captcoin để hưởng lợi tức được k ?
:)
theo mình bít thì được, phải đợi khoảng ít nhất 6 h để trồng stake thì phải (nghĩa là coin ví soft ko dc chuyển đi trog vòng 6h)

đề nghị các tiền bối cho ý kiến, rate CAPTcoins càng lúc càng giảm trên sàn coin-swap :(
Nên giữ hay nên đổi qua BTC?
Nếu giữ thì tại sao phải giữ?

vấn đề này thì chịu, ko ai biết trc được tương lai, mình thấy hiện rate khá tốt bạn có thể bán đi, nếu nhìu coin quá thì để lại ít lượn sóng cho vui :)

có ai biết cách đăngnhập ví off k , tớ bị hư máy đột ngọt giờ k biết cái ví tiêu , quên số ví luôn mới đau, có ai biết chỉ với , trong ví còn 1000CAPT huhu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week