[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
mình cũng bị nè bị 2 lần luôn vào lúc 22 giờ mấy :(
Mình chỉ bị bann panel và tất nhiên là các acc con bị xoá hết chứ chưa bị xoá acc con mà panel ko bị bann. Các bạn nhờ bác @nguyenduong90 hỏi hộ xem sao, bác ấy là quản lý của nó chắc sẽ dễ nói chuyện :)

Mình chỉ bị bann panel và tất nhiên là các acc con bị xoá hết chứ chưa bị xoá acc con mà panel ko bị bann. Các bạn nhờ bác @nguyenduong90 hỏi hộ xem sao, bác ấy là quản lý của nó chắc sẽ dễ nói chuyện :)
BAN PANEL CÓ DẤU HIỆU GÌ KO BẠN, MÌNH BỊ XÓA ACC CON MÀ THẤY PANEL KO CÓ DẤU HIỆU GÌ, NHƯNG GIỜ LOAD HẾT RA CODE :(

Buổi tối làm các bác hạn chế log thêm acc vô( nghĩa là chỉ log 1 lần khi bắt đầu làm) or là log thêm sau >30' type, hạn chế pause,relog các kiểu

//Exp of mình sau khi bị banned ~20 acc chia sẻ cho ae tham khảo chơi :D

các bác dùng soft gì gõ thằng này thế

BAN PANEL CÓ DẤU HIỆU GÌ KO BẠN, MÌNH BỊ XÓA ACC CON MÀ THẤY PANEL KO CÓ DẤU HIỆU GÌ, NHƯNG GIỜ LOAD HẾT RA CODE :(
Vẫn ra code mà nhưng ra chậm do chủ nhật thôi

Vẫn ra code mà nhưng ra chậm do chủ nhật thôi
ko ra bác ơi, mấy ngày nay rồi, log 20 mấy id chờ 10' ko ra 1 code, mà thấy đăng nhập vô thì ko thấy ghi baned hay gì hết, tạo acc con cũng bình thường, mà ko hiểu tại sao...?

ko ra bác ơi, mấy ngày nay rồi, log 20 mấy id chờ 10' ko ra 1 code, mà thấy đăng nhập vô thì ko thấy ghi baned hay gì hết, tạo acc con cũng bình thường, mà ko hiểu tại sao...?
chắc panel đó bị gì rồi thì phải chứ mấy ngày nay mình gõ vẫn thường xuyên ra code mằ o_O
chắc panel nó bị baned ẩn rồi lúc trước mình cũng bị vậy, bạn nên thay panel mới gõ thử xem

Last edited:
Có dòng chữ đỏ thông báo đấy.
"
This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin"
:D

chắc panel đó bị gì rồi thì phải chứ mấy ngày nay mình gõ vẫn thường xuyên ra code mằ o_O
chắc panel nó bị baned ẩn rồi lúc trước mình cũng bị vậy, bạn nên thay panel mới gõ thử xem
panel bị bann vẫn tạo được acc con chỉ có điều là không có code để gõ thôi :D

Thằng này sao nó ban hoài vậy trời!!! sao làm đây!!hôm nay ko hình gõ chậm cũng ban!!ko hiểu lun!!! :mad::mad::mad::mad:

bắt tay mới bị baned nữa nè vào lúc 10h20 tối :mad::(

Gõ hoa thường đi cậu, kể cả hình cái nào chữ hoa gõ hoa, cái nào thường gõ thường là ok mà.
Có khi phải làm thế thật, thằng này bjo dở chứng vãi loz. dkm kiếm mấy đồng ăn bữa cơm đạm bạc qua ngày cũng éo muốn cho đúng là c h o ' :mad::mad::mad:

Gõ hoa thường đi cậu, kể cả hình cái nào chữ hoa gõ hoa, cái nào thường gõ thường là ok mà.
mình cũng gõ hoa gõ thường phân biệt mà :(

gõ hoa thường cả ký tự vẫn bị ban như thường =)))) đình công đi ae

Code hình thằng này gõ kiểu gì nhỉ ? thấy toàn Code lỗi 10 code hình hết gần 5 cái lỗi chỉ hiển thị 1 cái

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,683
Latest member
EmmaWatsonFan
Back
Top Bottom