[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Phải công nhận CT này nó ăn gian code tận 30% hơn thấy mà nản

có bác nào bị như em không vậy, gõ được 2$, ngày hôm sao định thanh toán nó xoá hết trơn id, mất 2$ :(

admin ác thiệt, ăn đồng tiền gian khổ của người khác!

có bác nào bị như em không vậy, gõ được 2$, ngày hôm sao định thanh toán nó xoá hết trơn id, mất 2$ :(
mình cũng bị nè bị 2 lần luôn vào lúc 22 giờ mấy :(

vừa bị ban 1 pannel 8$ hơn không hiểu lý do cm nó f*ck

captchatypers hôm nay bị sao vậy ta, mở mười ấy acc ngồi chờ hơn 10 phút ko ra 1 code.

cứ 2$ là chuyển sang panel khác đi o_O
mấy cái hình lỗi google của nó mình cứ cap no answer nó ban 1 cách max nhảm riết nản ghê capt h chả dự án nào ra hồn

mấy cái hình lỗi google của nó mình cứ cap no answer nó ban 1 cách max nhảm riết nản ghê capt h chả dự án nào ra hồn
mình cũng bị như thế riết chán gõ buỏi tối

mình cũng bị như thế riết chán gõ buỏi tối
đánh 2k code thì tính 1k6 ban thì toàn ban nhảm đ*o chịu đc thích là ban ăn tiền 1 cách trắng trợn, tử tế như kolo xíu đi đánh sai ng ta cảnh cáo post cái code sai lên cho xem còn bọn CT này thích là ban không đủ tiền chi trả là ban nhảm, riết nản pix thì phải mua proxy, mega thì cũng đểu, kolo thì thầu thấp + ăn gian code, 2captcha thì khỏi bàn không còn đường kiếm cháo cho dân cạp

captcha đã vào thời kỳ thoái trào rồi sao! :(

vừa bị ban 1 pannel 8$ hơn không hiểu lý do cm nó f*ck
Khi nào nó ra cái code gõ phân biệt hoa thường thì lập tức dừng gõ lại khi đã đủ 2$ hoặc gõ đến 2$ thì dừng. Nếu gõ tiếp dễ ăn bann cả panel đấy. Mình bị mấy rồi, cứ thấy code Case Sensitive mà cố tình gõ tiếp thì y như rằng pannel ăn banned.

các bác bị ban gõ vào tầm giờ nào thế :v
Giờ nào mà gõ cũng được. Gõ sai nhiều thì an bann thôi. Nó sẽ cảnh báo bằng code phân biệt hoa thường, nên chú ý code này. mình gặp code này 2 lần trên 2 panel và sau đó 2 panel ra đảo luôn. Thằng Ad CT đã gian lận code còn hay bann vô tội vạ :(:(:(

lâu lắm không làm cái này hồi trước mình làm đêm gõ láo gõ lếu vẫn ăn tiền mà không bị ban :p

mình bị baned 4 panel đều vào lúc khoảng 10-11h tối o_O
bạn thử gõ buổi đêm xem sao :v mình toàn gõ lúc 1h, à mà lâu lắm không làm rồi, hôm nay thử xem còn được không, chứ hồi trước toàn gõ linh tinh vẫn đc tiền :D

bạn thử gõ buổi đêm xem sao :v mình toàn gõ lúc 1h, à mà lâu lắm không làm rồi, hôm nay thử xem còn được không, chứ hồi trước toàn gõ linh tinh vẫn đc tiền :D
vãi cả bạn,bjo bạn thử xem acc có ra đảo ko :D, Admin bây giờ kiểm soát chặt lắm. vừa ăn gian code, vừa bann vô tội vạ, nói chung là CT chán nhưng vì nồi cơm bát gạo nên vẫn cố theo nó vậy :(

Minh go tam 2g sang den 5g sang go kieu gi cung tinh tien. Thu di roi bit ban. Con may gio con lai phai go ky no an gian code ma con bi ban acc nham nhi nua.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,439
Latest member
hoainam910

Most viewed of week

Most viewed of week