[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
soft XuanDuc
mấy bác gõ thằng này thấy nó tính code ra sao ?
Lần đầu tiên mình gõ thằng này và cái kết nó tính mình gõ sai hơn 20% trong khi mình gõ pix ggs kolo chưa bao giờ vượt mức 5% @@

Dự án này ngoài cái load nhanh ra còn lại tệ từ đầu đến chân, code lỗi thì như mưa, đủ mìn bấm pay thì toàn báo lỗi

Có người VN làm quản lý giúp nó ở VN . Update . Ăn gian code đâu mà
chắc cậu bà con của nó nên nó ko ăn gian
Mình gõ tỷ lệ code nó tính mình sai là 20-25% trong khi trình mình gõ chả tới mức 5% đó ko biết là mình qua dự án này gõ sai hay do nó ăn gian :))

Vl toàn code rác rồi ăn banned

Đã gửi mail xin panel rồi bro
khuyên cậu tìm dự án khác làm đi trong 3 năm làm captcha của mình đây là dự án mình thấy bố láo nhất, trong vòng 1 tiếng mình bị banned 10ID mà chẳng hiểu lý do tại sao

khuyên cậu tìm dự án khác làm đi trong 3 năm làm captcha của mình đây là dự án mình thấy bố láo nhất, trong vòng 1 tiếng mình bị banned 10ID mà chẳng hiểu lý do tại sao
Vâng em cảm ơn bác, bác có dự án nào cho em theo kiếm ăn với :(

mình thấy dự án này OK mà gõ sau 12h khuya là ít bị baned

mình thấy dự án này OK mà gõ sau 12h khuya là ít bị baned
chịu cái này mình ko biết mình vừa ra đi 10ID mà chả biết lý do vì ai vì đâu, nhưn nói chung new gõ vẫn ok

chịu cái này mình ko biết mình vừa ra đi 10ID mà chả biết lý do vì ai vì đâu, nhưn nói chung new gõ vẫn ok
CT này cũng 5 nóng 5 lạnh, thường thì hay bị ăn ban vì hình đó cậu, những hình ko khớp yêu cầu phải gõ no anwser, nếu cứ esc vài lần là ăn ban ngay. Code hình chữ hoa phải nhập hoa, chữ thường phải nhập thường đó, mình thì code hình kể cả số cũng nhập hoa tuốt, nghe buồn cười nhưng ko thấy bị ban nữa, ngoài ra còn vụ hình có yêu cầu csv thì phải có dấu phẩy cách chứ ko cũng ăn ban. Bó tay! Thôi cậu cố gắng lên.Bây giờ khó khăn rồi. Trời ko chịu Đất, thì Đất đành chịu Trời vậy.

CT này cũng 5 nóng 5 lạnh, thường thì hay bị ăn ban vì hình đó cậu, những hình ko khớp yêu cầu phải gõ no anwser, nếu cứ esc vài lần là ăn ban ngay. Code hình chữ hoa phải nhập hoa, chữ thường phải nhập thường đó, mình thì code hình kể cả số cũng nhập hoa tuốt, nghe buồn cười nhưng ko thấy bị ban nữa, ngoài ra còn vụ hình có yêu cầu csv thì phải có dấu phẩy cách chứ ko cũng ăn ban. Bó tay! Thôi cậu cố gắng lên.Bây giờ khó khăn rồi. Trời ko chịu Đất, thì Đất đành chịu Trời vậy.
gõ no answer nhiều thì nó bảo mình spam code rác ban tùm lum ra trong khi là do hình không chọn được thật

Cập nhật 1 chút :
=> tốc độ load : quá chậm
=> khóa tài khoản : rất cao , thậm chí khóa luôn cả baned panel
=> Trước kia khóa chỉ baned nhưng không xóa mấy acc ở trong , bây giờ xóa luôn acc con , và thậm chí còn không login vào đc panel
=> captcha : toàn captcha lỗi và rác, mấy chế cứ No answer là nó baned panel ngay
=> khóa panel hay xảy ra vào lúc 10h sáng
=> khuyên mọi người thời gian này ko nên làm dự án này , kiếm cái nào khác dễ xơi hơn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,578
170,668
Latest member
moviestowatchcli
Back
Top Bottom