[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
sao mấy bữa nay gõ dễ bị ban acc quá, đâu có time out hay gõ sai nhiều đâu mà sao gõ được tí lại ban.

sao mấy bữa nay gõ dễ bị ban acc quá, đâu có time out hay gõ sai nhiều đâu mà sao gõ được tí lại ban.
CT có thông báo loại code google nếu hình ảnh ko khớp với yêu cầu thì phải gõ no answer đó, nếu cứ ESC là dễ ăn ban lắm. 2 hôm trước hì hụi mãi mói xin được panel 10id, gõ ESC nhiều khi gặp loại code đó nó cho ăn ban luôn 7id.

mẹ thằng admin CT làm ăn bố láo lắm, mình để ý mấy lần rồi baned rất bố láo, cứ gần reset là nó baned ăn bẩn mấy $ của anh em?

CT có thông báo loại code google nếu hình ảnh ko khớp với yêu cầu thì phải gõ no answer đó, nếu cứ ESC là dễ ăn ban lắm. 2 hôm trước hì hụi mãi mói xin được panel 10id, gõ ESC nhiều khi gặp loại code đó nó cho ăn ban luôn 7id.
ừ, nhờ bác nói em mới để ý, rules mới cập nhật ngày 26/04. mà panel có 10id sao đủ gõ bác, em 25id còn thấy không ăn thua mấy.

ừ, nhờ bác nói em mới để ý, rules mới cập nhật ngày 26/04. mà panel có 10id sao đủ gõ bác, em 25id còn thấy không ăn thua mấy.
Tớ gõ CT kèm với Pix bạn ah, tớ đã xin được 5 panel CT rồi, nhưng tớ thấy cứ cho một đống 50id CT gõ thì thấy tiền ko lên theo số code gõ được, nên tớ chỉ gõ 1 panel kèm với Pix thôi.

mẹ thằng admin CT làm ăn bố láo lắm, mình để ý mấy lần rồi baned rất bố láo, cứ gần reset là nó baned ăn bẩn mấy $ của anh em?
Kệ nó cậu, cố gắng lê lết số id còn lại trong team đó về min pay, đợi nó thanh toán rồi delete thay mới sau thì ko bị mất tiền.

Kệ nó cậu, cố gắng lê lết số id còn lại trong team đó về min pay, đợi nó thanh toán rồi delete thay mới sau thì ko bị mất tiền.
Mình thấy thỉnh thoảng nó banned nhưng có thấy nó delete acc đâu. Acc bị banned vẫn rút được tiền mà. Bạn lập acc con khác làm là được. Đợi tt xong thì delete mấy acc bị banned đi rồi tạo acc khác chiến tiếp. Mình bị banned kỷ lục nhất là 25 acc con (tt xong xoá và tạo lại mỏi tay :))

Các bác cẩn thận khi chọn hình mà nó có chữ CSV format nhé, phải cách bằng dấu phẳy nhá. Tớ vừa bị dính 1 acc, sau dó gõ có dấu phẩy thấy OK đó.

Xong 1 em panel. DKM thằng ....... .. bẩn bựa vkl. :mad::mad::mad:

panel 100acc cộng với còn vài $ trong đó.
Khủng khiếp, ko thể tin nổi, chắc có điều gì ko ổn? Bác mail cho admin xem thế nào, chứ bây giờ CT chỉ cho panel 10 id thôi. Mình ko tin bác gõ sai được, mà nhỡ có đen đủi thì chỉ chết 1 vài acc con thôi chứ đi hết cả panel là vô lý.

mình cũng mới bị baned 2 panel hồi hôm qua với hôm kia :(
1 panel nhiều id được mà :rolleyes:

CT pay qua WZM có nhanh không các bạn hay phải chờ vài ngày mới được nhận được payment?

CT pay qua WZM có nhanh không các bạn hay phải chờ vài ngày mới được nhận được payment?
sáng payment là chiếu hoặc tối có liền à

CT rate khá tốt nhưng load thất thường, bann vô tội vạ, ăn gian code có khi còn hơn bên kolo. Nản vãi. Hay quay về GGS nhỉ, lv gold lười gõ quá, bác nào cày hộ lên Rubby với, Mình sẽ hậu tạ 1 tuần gõ trên acc đó. :)

CT rate khá tốt nhưng load thất thường, bann vô tội vạ, ăn gian code có khi còn hơn bên kolo. Nản vãi. Hay quay về GGS nhỉ, lv gold lười gõ quá, bác nào cày hộ lên Rubby với, Mình sẽ hậu tạ 1 tuần gõ trên acc đó. :)
Bác gõ tốt zậy sao ko làm Pix đi bác.

:oops: đã được 2$ nghĩ gõ mà nó còn baned nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1