Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ủa? vậy vấn đề này là sao vậy xđ, mình không hiểu rõ lắm, bạn có bản 17/5 không? mình thấy mọi người nói bản ngày 17/5 xài tốt hả bạn
bản mới update đã fix được lỗi chéo đỏ ngoài ra không có gì khác! Bạn sd bản 17/5 bị chéo đỏ out soft đó...
Mà các bạn bị ban thì đừng nói là do soft thế này thế kia nhé...kỳ lém!

bản mới update đã fix được lỗi chéo đỏ ngoài ra không có gì khác! Bạn sd bản 17/5 bị chéo đỏ out soft đó...
Mà các bạn bị ban thì đừng nói là do soft thế này thế kia nhé...kỳ lém!
có gì mà kỳ người ta có quyền nghi ngờ chứ,mình đang dùng bản 17/5 không bị chéo đỏ

mọi người cho mình hỏi chút sao dùng soft XD mega thì vẫn chạy ầm ầm nhưng chạy soft captchatyper thì báo lỗi

ai biết chỉ hộ mình cái

@^: Chỉnh lại forrmat datetime cho giống post 1, hoặc copy file captcha.exe.config từ pix hay mega sang

Bác Xuân Đức ơi trả lời yahoo em cái, đang giao dịch mua key tự nhiên biến mất tiêu, tiền đưa rồi sao ko thấy key, huhu

@^: Chỉnh lại forrmat datetime cho giống post 1, hoặc copy file captcha.exe.config từ pix hay mega sang
mới gừi tiền cho bác đó, bác ra YH gửi key mới cho mình nha.Thanks bác

sao convert key lại ra cái này vậy các bác

sao convert key lại ra cái này vậy các bác

Key này của cậu đã convert từ key ngày xưa rồi mà . Tôi nhớ là key ngày xưa ngắn chứ không dài như key bây giờ. Chỉ convert key ngày xưa thì mới cần nhấn vào File Convert_Old_Key_2_New_Key.exe.

Key này của cậu đã convert từ key ngày xưa rồi mà . Tôi nhớ là key ngày xưa ngắn chứ không dài như key bây giờ. Chỉ convert key ngày xưa thì mới cần nhấn vào File Convert_Old_Key_2_New_Key.exe.
à ừ nhỉ, thank bác nhé. Dạo này pix điên điên down đi down lại nhiều soft quá thành ra mình cũng biêng theo. hix

tai bản netfamework 2.0 về là được thôi

Theo kinh nghiệm của tôi thì những ứng dụng như netfamework 2.0 hay một số ứng dụng nữa thì nếu muốn có đầy đủ nhất mà không phải đến khi thiếu mới mò mẫm tìm kiếm thì khi cài win + driver xong . Cứ cài 1 game offline nào đó . Là sẽ có đầy đủ các ứng dụng này . Tôi thì cứ cài Crysis 2, thế là khỏi lo thiếu này nọ cài một số phần mềm lên máy .

có bác nào gõ soft pix mới bị nhảy timeout liên tục k nhỷ :binhsua36: có nick còn time out mãi k load, phải out ngay lập tức k lại ăn band thì chết :binhsua46:

pác XD xem lại bản capchatyper giúp id, cứ gõ dc 5phuts là tự out soft :( ><

:binhsua122: h này ko gõ pix , captchatypers cái j
load bá đạo còn để 15s , hỏi sao pix nó ko thống trị :m049:

đang cố gõ đủ 1,1 $ đợi thứ 6 này nó có roof pay hem mừ :(

Last edited by a moderator:
phonglantim và cậu Lucky bàn captchatyper ra topic ngoài kia nhé, đây là đâu thế :binhsua35:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,007
Latest member
iphonexsmax256gb

Most viewed of week

Most discussed of week