Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Hic, vừa làm soft mới được mấy code thì tự out soft luôn, hoảng quá nên không chụp được cái ảnh

gõ dontsee chứ esc làm gì :binhsua36:

mọi người ơi giúp với sao lặp code dữ vậy, ai chỉ cho mình cách khắc phục với vừa ghost lại máy là bị như the này, winxp SP3 hix xai soft mới nhất 22/5 pix

Sorry mod OT nhé:

Soft các lần update gần đây không thay đổi phần request hay receive từ server, mà thay đổi cách xử lý thông tin nhận được. Soft không lưu cache, nên lặp code hoàn toàn do trên server nhé. Theo thông tin ngoài luồng thì có vẻ như là bị ban sẽ bị lặp code @@.

ủa? vậy vấn đề này là sao vậy xđ, mình không hiểu rõ lắm, bạn có bản 17/5 không? mình thấy mọi người nói bản ngày 17/5 xài tốt hả bạn

Bản 18/5 Fix lỗi code trắng.
Bản hôm nay fix chéo đỏ out soft.

Tất cả các fix này đều nằm ở phần xử lý thông tin đã nhận từ server, nên chả liên quan gì đến lặp code. Tại nhiều bạn nói bản 17 tốt hơn nên mình OT bên đó thôi

Tất cả các fix này đều nằm ở phần xử lý thông tin đã nhận từ server, nên chả liên quan gì đến lặp code. Tại nhiều bạn nói bản 17 tốt hơn nên mình OT bên đó thôi
vậy bác up chung 1 cái lên luôn đi

soft không lưu cache vậy sao mấy lần mình gõ cũng bị lặp nhưng ít,lặp có 2-3code thôi.vậy là sao bác Đức

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,928
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week