Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
có ai bị như mình ko đăng nhập soft chưa cap đc hình nào đã bị bắt out soft phiên bản nào cũng bị là sao vào mấy lần toàn thế sợ banned quá hà

Chào bác nhé!
Bác cho em hỏi soft captchatyers đó, tại sao cứ out hoài, nếu dùng thử được thì dùng đến ngày nào, còn nếu mua thì để mình mua, mình hỏi cũng không thấy trả lời

@^: Chỉnh lại forrmat datetime cho giống post 1, hoặc copy file captcha.exe.config từ pix hay mega sang

Chào bác nhé!
Bác cho em hỏi soft captchatyers đó, tại sao cứ out hoài, nếu dùng thử được thì dùng đến ngày nào, còn nếu mua thì để mình mua, mình hỏi cũng không thấy trả lời

trả lới mấy lần trong topic này rồi, yahoo cũng trẩ lời rồi chứ nhỉ :binhsua37:

có ai bị như mình ko đăng nhập soft chưa cap đc hình nào đã bị bắt out soft phiên bản nào cũng bị là sao vào mấy lần toàn thế sợ banned quá hà

em cũng bị vậy nek!!! Untitled1.jpg không biết sao hết ak!! mong các bác giúp đỡ, hix!!!!!!!

Đức ới. soft pix ngày 22 làm tốt hơn chưa?

muốn tốt hay chưa thì vào mà test chứ ai ngồi test rồi vào làm tự chuột bạch mới biết

un1titled.jpg các bác nào biết cái lỗi nài chỉ giúp . mở pm captchatyper lên là bị thế ko vô đc phần mềm luôn. thank all

bạn nào cho mình dùm cái link soft 1 khung mới nhất đc ko?
có vô link tổng hợp soft của XD mà sao ko thấy link 1 khung ngày 22 mà chỉ thấy 2 khung thôi
1 khung chỉ có ngày 20 chứ ko có ngày 22 ak?

pác Đức ới, sao soft capchatyper cứ gõ dc 5 phút lại out soft thế bác :((, mà cái timout của capchatype bác đừng để mặc định dontsee hoặc error dc ko pác, tiime out nó vẫn tính code sai ><
pác Đức hoàn thiện soft capchatyper cho anh em nhé pác :binhsua141::binhsua07:

Last edited by a moderator:
captchatypers , mình cũng bị outsoft error khi gõ dc 5,6' hoặc là bật lên bị luôn.

bạn nào cho mình dùm cái link soft 1 khung mới nhất đc ko?
có vô link tổng hợp soft của XD mà sao ko thấy link 1 khung ngày 22 mà chỉ thấy 2 khung thôi
1 khung chỉ có ngày 20 chứ ko có ngày 22 ak?

có 1 khung TP,MG,PIX đều ngày 22 cả mà,xem lai xem

báo lỗi, đang làm tự nhiên có 1 acc bị kick rồi tự log vô lại rồi 1 acc khác bị kick cũng tự log vô lại xong nó tự hiện ra bảng này

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week