Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
- Có ai đang dùng soft ngày 22 không vậy? load chó mèo bình thường không? mình toàn bị tam giác mà không biết vì sao :binhsua32: :binhsua32::binhsua32: :binhsua32:

Giá mà bác đức hoàn thiện soft captchatyers cho anh em thì tốt chứ mega mình làm không thấy thanh toán, toàn bị trừ tiền

Soft mega ngày 22 gõ nhanh quá (trên 30 wpm) là tự tắt shop, gõ chậm tầm 25wpm thì chả sao. XD xem lại hộ cái

Soft mega ngày 22 gõ nhanh quá (trên 30 wpm) là tự tắt shop, gõ chậm tầm 25wpm thì chả sao. XD xem lại hộ cái

tui thấy tình yêu tốc 44 có out soft đâu bạn
Bác Đức check YH sent key em cái

Chú Đức xem giúp cái bảng dog-cat thỉnh thoảng chỉ hiện 1 vài hình dog cat còn lại là dấu than đỏ. Không biết chọn sao luôn.

1master 3 pro xuất hiện kêu trời kìa
đêm nay chán không buồn làm mới bị đi 2 em xong
hôm nay chắc không có key rồi cứ mua trc 3 ngày cho chắc vậy

chời đất sao bà con gõ hay zậy em log id zô nó cứ hiện cái khung trắng nhách nháy nháy giựt giựt suốt vô web xem toàn dontsee ko , ai gõ dc 5' mới out soft còn giỏi đó , cầu mong má giri4u đừng kiểm tra :binhsua75:

chời đất sao bà con gõ hay zậy em log id zô nó cứ hiện cái khung trắng nhách nháy nháy giựt giựt suốt vô web xem toàn dontsee ko , ai gõ dc 5' mới out soft còn giỏi đó , cầu mong má giri4u đừng kiểm tra :binhsua75:

huynh gõ bản soft ngày bao nhiu, mụi đang gõ bản ngày 22, dc 40 phút oy mà chưa thấy bị out soft với giống như của huynh. Mỗi tội nó ăn gian quá. gần 600 code, tính có 400 code ><

Last edited by a moderator:
huynh gõ bản soft ngày bao nhiu, mụi đang gõ bản ngày 25, dc 40 phút oy mà chưa thấy bị out soft với giống như của huynh. Mỗi tội nó ăn gian quá. gần 600 code, tính có 400 code ><
hôm nay mới 24 lấy đâu soft 25 làm vậy chị chỉ em chổ lấy coi nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week