Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
mấy bác mua 1 mua 3, 4 tháng lun cho rồi. khỏi phải lo lắng

Lỗi gì thế mọi người ơi, soft Megatypers

attachment.php

attachment.php

Attachments

19 KB · Views: 128
Last edited by a moderator:
phải chi kô có chó mèo thì tốt biết mấy thằng pix nó bày trò chứ thấy soft của bác đức bản nào cũng vậy hết very good

Sorry nhé, hôm qua và hôm nay phải viết báo cáo cho kịp nộp trước 12h đêm nay @@. Giờ vào check yahoo

@Các bạn báo lỗi mega: Mình viết lại từ đầu, nên các thông báo bị ban, hay là open new tab... chưa có trong soft mới, cần các bạn send để mình hoàn thiện mà

captchatyper 1 id có khi nó load 2-3 hình 1 lúc có khi không load , bác XD có giải pháp nào cho nó được hok :binhsua37:

anh wa TP àhh ...... hix....... sao mọi ng wa TP hýt rồi

Anh Đực Viết đc soft kolo ko anh ?
em hổng thấy tiền pix nó ban ngang ngửa tiền mình gõ hả , chuyển thôi em ơi
bác Đức viết thêm soft kolo đi , kolo pay tiền hàng ngày ko sợ scam >:D<

Dự án nào thế Daisy ?

pix đó bác, sáng nay vừa log vô gõ chưa đc 2ph thì bị out, log tiếp các id khác cũng chưa đc 3 phút luôn lại out, vô view check nó ra cái này:(. Xui hết biết, may chưa ăn banned:binhsua35:

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:56 AM ----------

dự án Pix đó anh........code dạng Động nó chạy cho mình xem từng chữ.......đang load nhanh gấp code này chỉ bỏ wa thôi ko là timeout như chơi

code này có đọc đc đâu e, thế nên soft mới bị chéo đỏ chứ:binhsua33:

pix đó bác, sáng nay vừa log vô gõ chưa đc 2ph thì bị out, log tiếp các id khác cũng chưa đc 3 phút luôn lại out, vô view check nó ra cái này:(. Xui hết biết, may chưa ăn banned:binhsua35:

---------- Post added at 05:57 AM ---------- Previous post was at 05:56 AM ----------

Ko hôm bửa em gặp Dạng Code này.......nó vẫn Đọc........ Nhưng nó chạy wa chạy lại...!!!! hôm bửa em gặp rồi mòa.....

Còn cái chéo đỏ âu phải âu.....nhìu khi em gặp code Bình Thường nó cũng zinh chéo đỏ:(

Gặp lúc nào thế, sáng giờ làm 3k code rùi có thấy nó đâu ta ??? :binhsua33:

Gặp lúc nào thế, sáng giờ làm 3k code rùi có thấy nó đâu ta ??? :binhsua33:

chắc e xui,:(, vừa ngủ dậy log vô làm luôn hình như lúc ý là hơn 4h xí:-s
còn buổi chiều thì 2h tới 3 h là hay bị:-s

pac duc oi, capchatyper sao cứ out soft hoài :binhsua46:
cứ dc 2 phút lại bị out :binhsua32:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads