Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Bản đó mình up nhầm mà, các bạn down lại bản mới đi @@. Giờ mình cũng đang test :)

Bản đó mình up nhầm mà, các bạn down lại bản mới đi @@. Giờ mình cũng đang test :)

lại lỗi này nữa XD ơi ( đây là bản xd mới up ko phải bảng up nhầm nhé , mình down về sau khi xd nói up nhầm )

lại lỗi này nữa XD ơi ( đây là bản xd mới up ko phải bảng up nhầm nhé , mình down về sau khi xd nói up nhầm )

vậy giờ dow bản nào vậy mấy bác :binhsua36:

Mình test không thấy, bạn cho mình biết code nào gây ra cái này được không

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

Oh, mà chỉ bị ở khung 2 nhỉ. Vậy có thể biết nguyên nhân :)

lúc đó mình vừa nhìn kịp thấy code đó là tam giác và sau đó là dấu chéo ở khung dưới giờ hỏi mình vào view xem code đó là gì thì mình chịu vì đang gõ thuê cho người ta :p

P/S: Bạn nào đang dùng soft mới của xd nếu gặp tình trạng này ko thoát ra nhé mà bấm pausebỏ dấu tick ở ô hiện code trước rồi sau đó gõ cho hết các ô còn lại ở khung bên trên mới thoát ra

---------- Post added at 02:42 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

là sắp tìm ra nguyên nhân ở khung 2 hả bác :binhsua37:

m cũng test soft mới và cũng bị như vậy, ô trên bị thôi, ô dưới vẫn hiện code nên mình gõ hết, ô chéo đó mình gõ blank, error, dont see, nothing.... đủ kiểu, vào view xem thì những code đó vẫn là những code bình thường:-s

hình như code ảnh động hay sao ý thỉnh thoảng mình cũng bị gạch chéo

Update tiếp một lần nữa, tất cả các soft

Riêng soft captchatyper thêm cái là sửa timeout không submit dontsee..., mà request tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week