Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Bác Xuân Đức ơi, cho mình hỏi chút, tại sao mình down bản update ngày 17-5 và 19-5 về, khi convert key để lấy key mới thì không được, nó cứ hiện lên hình này, trong khi key của mình đến 24-7 mới hết hạn.
View attachment 11042

2 key giống nhau thì convert làm j bạn @@ convert key cũ lâu rồi cơ

sao mình gõ đc 30 phút thì bị lỗi tam giác đổ, bị out soft luôn...

bác D ơi, soft capchatyper bản 1 khung đang gõ chừng vài phút là nó tự đồng out soft, bác xem lại nhé

bác đức ra yahoo em có cái pic đó cho bác rồi nè

đang test thữ bản 2 khung fix lỗi chéo đỏ:binhsua36:

minh thấy solf Megatyper bị lỗi thì phải , vừa dow về thử gõ bên nào thi nó che rùi ghi dấu x bên đó @@ !! =>> ko gõ dc

Update bản mởi tât cả soft
FIx lỗi chéo đỏ ? cần test :D

Bác Đức ơi captchatyper lỗi rồi , vừa hiện capt lên thì thay luôn = 1 hình ảnh lỗi và nhánh lung cả tung lên

vừa hiện capt chưa kịp đánh thì nó thay luôn = 1 hình ảnh lỗi và nháy loại lên bác ak

Bác Đức ơi captchatyper lỗi rồi , vừa hiện capt lên thì thay luôn = 1 hình ảnh lỗi và nhánh lung cả tung lên

vừa hiện capt chưa kịp đánh thì nó thay luôn = 1 hình ảnh lỗi và nháy loại lên bác ak
Um mình cũng bị thế @@ !!

Capchatyper củng nhiều người chơi đó nhỉ ???
@ Mọi người test soft pix chéo đỏ oki chưa ??? nói thiệt mình chỉ gặp 1 lần nên cũng ko rành lắm :(

bác đức ơi vừa load vào gõ đã bị dis soft luôn rồi hix hix kô biết có sao kô

soft mới bị lỗi rồi log vào cái dis. Bi cái lổi chéo đỏ nhưng ko có chéo đõ ^_^ :binhsua33:

bạn XD kiểm tra lại soft mega đi, vừa log xong cái khung nó nháy nháy (hình 1) rồi thông báo lỗi GDI hay GDU gì đó hiện lên (hình 2) rồi soft quit luôn ><!
hinh 1.jpghinh 2.jpg

Last edited by a moderator:
soft mới bị lỗi rồi log vào cái dis. Bi cái lổi chéo đỏ nhưng ko có chéo đõ ^_^ :binhsua33:
chuẩn! đã test. bác Đức fix lại nhá! lại quay về bản 20.5 vẫn ổn!:binhsua37:

mình vẫn xài bản 17/5 :m098: mới gặp chéo 2 lần trong 1 ngày

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,859
172,935
Latest member
Sun1011

Most viewed of week