Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Liên tục bị thế này ! Không biết chọn chó, mèo sao cho đúng? Ra đi luôn 1 Group. Nản toàn tập. :( :(

Nhiều người gặp cảnh tuơng tự, nhờ chú Đức kiểm tra lại Soft!

(Soft: bản úp mới nhất. Mạng: 3G Viettel gói 120k đã phá băng thông, tốc độ down 650kb/sec. Win: XP mode)

cái này chắc là do bạn xài "xp mode" đó, miềng mới cài XP pro hôm qua, gõ đến giờ không hề bị hiện tượng này

Lại bị cái lỗi dâu chéo đỏ:

soft mega có vấn đề rồi bác XD, login vào bị dính rules trong khi trên web vẫn gõ ngon lành, làm em cứ tưởng id bị banned unlimited rồi chứ

Liên tục bị thế này ! Không biết chọn chó, mèo sao cho đúng? Ra đi luôn 1 Group. Nản toàn tập. :( :(

Nhiều người gặp cảnh tuơng tự, nhờ chú Đức kiểm tra lại Soft!

(Soft: bản úp mới nhất. Mạng: 3G Viettel gói 120k đã phá băng thông, tốc độ down 650kb/sec. Win: XP mode)
Viettel 3G sau khi phá băng thông ping tăng rõ rệt, mạng chập chờn
và thường hay lỗi

>> Hack băng thông chỉ dành cho lúc cần down IDM.
Bình thường 512kbps (sau khi bóp) đã dư sức gõ rồi, chấp cậu > 40wpm luôn :binhsua02:

Xác nhận đã test các trường hợp sau:
+Win 7 ultimate đôi khi vẫn bị lỗi hình trắng
+Xp mode + Xp sp3 down từ msdn cả ngày hôm nay có bị lỗi dấu X đỏ out soft nhưng 8 máy làm chỉ có bị 2 máy nhưng hiện tượng chó mèo bị dấu X ko thấy cả 8 máy đều bị
+Mạng cáp quang 32 mpbs

cái này chắc là do bạn xài "xp mode" đó, miềng mới cài XP pro hôm qua, gõ đến giờ không hề bị hiện tượng này

mo với chả de.........Win XP nè Bản quyền nà :|....... chó mèo như mưa :|

cái này nằm trên soft rồi :|.......or là thằng pix nó điên nó thả cho mèo thôi......1 win bị thì đã đành :| Win 7 cũng bị :|

mo với chả de.........Win XP nè Bản quyền nà :|....... chó mèo như mưa :|

cái này nằm trên soft rồi :|.......or là thằng pix nó điên nó thả cho mèo thôi......1 win bị thì đã đành :| Win 7 cũng bị :|

bạn này không nhìn cái hình à? chó mèo là bình thường mà, còn cái hình của bạn vientrinh có 3 cái tam giác đỏ đó! thấy không, đọc không rõ mà cũng ý kiến nữa

Viettel 3G sau khi phá băng thông ping tăng rõ rệt, mạng chập chờn
và thường hay lỗi

>> Hack băng thông chỉ dành cho lúc cần down IDM.
Bình thường 512kbps (sau khi bóp) đã dư sức gõ rồi, chấp cậu > 40wpm luôn :binhsua02:

uhm. phá để làm việc khác còn gõ thì cần gì, GPRS cũng gõ được vậy. :D. Mình nghĩ soft còn lỗi hiển thị.

cho hỏi 3G có xài theo tháng ko.và 1 tháng mất bao nhiu tiền thế

Đây là nơi up soft mà bạn, lập cái top khác mà thảo luận ! Ông Mirin vô xử đó. Ông đã cảnh báo rồi mà!

Bạn này post sai nội dung topic, cùng lắm là bị xóa bài chứ ko đến nỗi warn...:binhsua44:
Đây là nơi up soft mà bạn, lập cái top khác mà thảo luận ! Ông Mirin vô xử đó. Ông đã cảnh báo rồi mà!
Bạn này nhắc đúng:binhsua47:
Bạn ấy hỏi ở đây là đúng rồi, lập topic khác không bị lock mới lạ.
Bạn này bênh là sao ? topic thảo luận soft mà hỏi cước viettel đúng chỗ nào ??? mà sao lập topic khác lại bị lock ??? các bạn lập topic hỏi 3G cá đống tui có làm gì đâu ??? :binhsua33:

:binhsua32: test lỗi soft mega chưa bác Xuân Đức ơi :(( cả ngày không có gì làm nản quá

Bó hand. Soft Megatypers log vào là rules.
Hy vọng fix sớm !

Bạn này bênh là sao ? topic thảo luận soft mà hỏi cước viettel đúng chỗ nào ??? mà sao lập topic khác lại bị lock ??? các bạn lập topic hỏi 3G cá đống tui có làm gì đâu ??? :binhsua33:

cậu ấy nhầm về captchapro giữa dùng 1 máy và dùng 1 mạng nên hỏi như thế, và giá ở đây là giá 1 tháng của soft chứ không phải là cước 3G nên hỏi trong topic này là đúng rồi chứ Mirinda.

Mega minh login vào, bắt đầu làm việc là lại you have not login @@. Rồi thì we are working on it

Mega minh login vào, bắt đầu làm việc là lại you have not login @@. Rồi thì we are working on it
soft bọn asian vẫn login vào làm việc được ... bác thử nghiên cứu lại nó hộ dân mega được không :(( dùng soft bác quen rồi ... hôm nay không có gì dùng nên là dùng tạm bọn kia - speed giảm trầm trọng :binhsua46:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,452
172,544
Latest member
buidinhthien001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week