Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
bác xuân đức ới soft captchatypers có vấn để , em đánh pix tốc đc 20w , wa bên typer sợ đánh sai nên ko giám đánh nhanh, login 3 ID làm được khoãng 200cap vào kiểm trả web thì thấy chỉ con 35cap
bác xem lại giúp cái bác

thằng captchatyper này update số lượng code trên web trể lắm nha bạn, nhiều khi đến tận sáng mới update số lượng gõ được tối qua

soft CAPCHATYPER đang bị lỗi rồi bác..test thêm phiên bản nữa nhé..Thank bác :D

Theo EM Pix......Đại Ca TP...Gõ Soft của nó thì Sẽ đc cập nhật Code rất nhanh các Soft khác......nó tính điểm bá đạo lắm:(.........

ko phải captchatypers ăn gian code đâu
soft bác XD cho 30s 1 capt
web + soft web cho 15s 1 cap
bác XD bê nguyên soft từ pix sang nên các bác tưởng 30s nên cứ thế gõ như pix time out nó ko tính code là đúng rồi

Cho em hỏi soft mới của XĐ hiện giờ là soft nào vậy. em mới vào gõ thử nên ko bik soft nào đã hoàn thiện

link soft ở # 1 đấy lúc nào ở đấy cũng là soft mới nhất

bác Đức fix hộ lỗi khung mèo bị tam giác đỏ được không ạ,vừa log vào gõ chưa tới 50code đã hiện khung mèo tam giác tiếp,liên tục tam giác mèo như vậy sợ wa@@

Mạn phép XD edit cái tiêu đề topic lại cho anh em thấy rõ nhé ! :binhsua44:

Mạn phép XD edit cái tiêu đề topic lại cho anh em thấy rõ nhé ! :binhsua44:

:binhsua46:Giờ a mới EDit lúc đầu e ứ bik em tìm muốn chết......Mà chẳng bik ở đâu:binhsua32:

Anh Đực ơi.....Cái Soft TP nó Úp điểm Chuẩn ko thế anh

:binhsua46:Giờ a mới EDit lúc đầu e ứ bik em tìm muốn chết......Mà chẳng bik ở đâu:binhsua32:

Anh Đực ơi.....Cái Soft TP nó Úp điểm Chuẩn ko thế anh

Bài của người ta đâu dám Edit bậy bạ, do nhiều bạn thắc mắc quá a mới mạn phép được Edit đó pé heo !:binhsua37:

Bác XD ah, soft mega bị lỗi rồi, rõ ràng là tui đăng nhập vào megatypers thì gõ được
Còn đăng nhập vào soft thì nó lại hiên status là rules, không gõ đwowcj

Bác XD ah, soft mega bị lỗi rồi, rõ ràng là tui đăng nhập vào megatypers thì gõ được
Còn đăng nhập vào soft thì nó lại hiên status là rules, không gõ đwowcj
Mình cũng bị giống bạn :(( lại ngồi ngó rồi hik bux ghê :(( :(( :(( ..............

mà sao mỗi khi hiên chó mèo lên để kicch thì nó phóng to cái hình lên làm chậm con chuột di chuyển làm giảm tốc đọ chọn mèo....để hình cố định di chuyển chuột chọn nhanh hơn đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,826
Latest member
u888reviews

Most viewed of week

Most discussed of week