Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mà sao mỗi khi hiên chó mèo lên để kicch thì nó phóng to cái hình lên làm chậm con chuột di chuyển làm giảm tốc đọ chọn mèo....để hình cố định di chuyển chuột chọn nhanh hơn đấy

đồng ý với bác, khi rê chuột vào, cái hình nó phìng to lên, chê khuất mấy hình kia ko thấy gì cả, làm giảm tiến độ, hic

SonGoKu

Banned
Reactions
42
MR
0.000
mà sao mỗi khi hiên chó mèo lên để kicch thì nó phóng to cái hình lên làm chậm con chuột di chuyển làm giảm tốc đọ chọn mèo....để hình cố định di chuyển chuột chọn nhanh hơn đấy

miềng cũng thấy vậy. sao bạn ấy không làm cho cái bảng chó mèo nó lớn sẵn luôn giống như thằng asian ấy (ý miềng là phải lớn gấp đôi thằng í luôn í), khi đó chọn sẽ nhanh hơn :D

s2_lhe0

Banned
Reactions
641
MR
0.000
Tôi chẳng cần hình phóng to, chơi hình mèo nhỏ lướt sơ click luôn :binhsua37:

ko bik là pix nó khùng hay Điên.......Có Hình con khác nửa :(.......Hồi đêm em thấy 1 hình chó mèo ôm nhau nửa mới ghê ko bik lựa làm sao:))......1con chó 1 con mèo nằm chung:))

ko bik là pix nó khùng hay Điên.......Có Hình con khác nửa :(.......Hồi đêm em thấy 1 hình chó mèo ôm nhau nửa mới ghê ko bik lựa làm sao:))......1con chó 1 con mèo nằm chung:))

Chung chó mèo thì đó là con chó đó, ko chọn :P
@@@ có khi a ko thấy 1 hình con mèo nào hết luôn :P

yenly

Hero
Reactions
1,245
MR
0.001

Chung chó mèo thì đó là con chó đó, ko chọn :P
@@@ có khi a ko thấy 1 hình con mèo nào hết luôn :P

tối qua có hình con hổ, thật luôn chứ ko phải nói bậy đâu. bên dưới hình nó còn gi chữ tiger, đoán hổ họ mèo nên chọn mèo, nó bắt làm lại. thằng pix ngu thấy ớn, ko chọn lại đúng => hổ là chó:binhsua33::binhsua33:

thanhhaik36

Senior
Reactions
94
MR
0.000
tối qua có hình con hổ, thật luôn chứ ko phải nói bậy đâu. bên dưới hình nó còn gi chữ tiger, đoán hổ họ mèo nên chọn mèo, nó bắt làm lại. thằng pix ngu thấy ớn, ko chọn lại đúng => hổ là chó:binhsua33::binhsua33:

Hổ là chó mới ghê! hì! chắc thằng pix này nó bị ....

nhock3n

Hero
Reactions
361
MR
0.083
[TABLE="width: 943"]
[TR]
[TD]95680798[/TD]
[TD="class: source1"][/TD]
[TD]U9216167 (xuanduc987)[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

em lỡ send tiền vào LR này rồi bac XD ơi :( gia hạn key giup em với :(

vientrinh

Newbie
Reactions
816
MR
0.000
Liên tục bị thế này ! Không biết chọn chó, mèo sao cho đúng? Ra đi luôn 1 Group. Nản toàn tập. :( :(

Nhiều người gặp cảnh tuơng tự, nhờ chú Đức kiểm tra lại Soft!

(Soft: bản úp mới nhất. Mạng: 3G Viettel gói 120k đã phá băng thông, tốc độ down 650kb/sec. Win: XP mode)

Last edited by a moderator:

tamoivui

Junior
Reactions
55
MR
0.113
Sáng mình gõ trên web cũng bị nhé ! không phải tại soft, tại gì mình cũng chịu :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week