Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Vấn đề mình login trên trình duyệt cũng không làm việc được mega @@
thật sự làm dc đó bác.khi log vô bác sẽ nhận dc thông báo này
If the following message appears: You are not logged in. Please, log out and try log back in a later time. We are working on it.
có nghĩa là thông báo này xuất hiện là mình chưa log vô dc.có khi nào nó dùng cái này để chống soft ko

attachment.php

vẫn gõ dc mà bác XD, chrome

Attachments

24.2 KB · Views: 68
If the following message appears: You are not logged in. Please, log out and try log back in a later time. We are working on it.
có nghĩa là thông báo này xuất hiện là mình chưa log vô dc.có khi nào nó dùng cái này để chống soft ko

đúng rồi đó bạn xđ, sau đó log lại thì lại làm được bình thường :|

Đúng đó bạn soft ASIAN vẫn làm được nhưng load không bằng soft XĐ mong bác sớm fix

bác XP cho hỏi có cách nào mua key trước khi soft hết hạn đc ko nhỉ, mình thấy báo là còn 3 day nữa là hết hạn, mà ko bik làm sao để mua trước. cứ phải đợi soft hết hạn hẳn rồi mới có code send cho bác XD để mua key. lỡ bác k online là phải đợi mất 1 -2 ngày k làm việc roài?

bác XP cho hỏi có cách nào mua key trước khi soft hết hạn đc ko nhỉ, mình thấy báo là còn 3 day nữa là hết hạn, mà ko bik làm sao để mua trước. cứ phải đợi soft hết hạn hẳn rồi mới có code send cho bác XD để mua key. lỡ bác k online là phải đợi mất 1 -2 ngày k làm việc roài?

key là chế độ cộng đồn, bạn có thể mua trước khi hết hạn và mua 1 lần bao nhiêu tháng cũng được 0.5$/month. Send tiền ghi yahoo , send code cũ qua yahoo bạn sẽ có code mới

Viết lại hoàn toàn soft Mega, nhanh hơn, ổn định hơn @@.
Tuy nhiên do mình không co thời gian test được hết các trường hợp bị kick hay ban. Mình mới chỉ làm được trường hợp bị kickout thì báo thôi :), khi làm việc, các bạn bị ban mấy phút, hay rules.... thì soft sẽ hiện bảng thông báo, các bạn send bảng đó cho mình để mình hoàn thiện soft nhé

Đang build, chờ update

---------- Post added at 02:20 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

Update megatypers rổi nhé

Viết lại hoàn toàn soft Mega, nhanh hơn, ổn định hơn @@.
Tuy nhiên do mình không co thời gian test được hết các trường hợp bị kick hay ban. Mình mới chỉ làm được trường hợp bị kickout thì báo thôi :), khi làm việc, các bạn bị ban mấy phút, hay rules.... thì soft sẽ hiện bảng thông báo, các bạn send bảng đó cho mình để mình hoàn thiện soft nhé

Đang build, chờ update

---------- Post added at 02:20 AM ---------- Previous post was at 01:59 AM ----------

Update megatypers rổi nhé

bị rule quá trời luôn bác XD ơi :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,890
171,935
Latest member
b52clubday

Most viewed of week