Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
đúng là nhanh hơn đó bác, mà cũng nhanh rules:binhsua36:

Sorry, chuẩn bị up lại mega @@, hôm qua mắt nhắm mắt mở ghi nhầm, lúc không có code, request code mới lại báo lên thành timeout nên nó kickout

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

Update lai Megatypers rồi nhé

Ps: Các bạn feedback cho mình về captchatypers và megatypers nhé @@, chả thấy ai nói gì về Captchatyper cả

Sorry, chuẩn bị up lại mega @@, hôm qua mắt nhắm mắt mở ghi nhầm, lúc không có code, request code mới lại báo lên thành timeout nên nó kickout

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

Ps: Các bạn feedback cho mình về captchatypers và megatypers nhé @@, chả thấy ai nói gì về Captchatyper cả
hàng về cho ae cạp cạp mega --- đỡ phải add - thằng asian chán quá :(

Oh year soft mega tốt lắm đó mấy bạn load rất nhanh đánh mỏi cả tay Good Good tks bác nhiều hơn hẳn ASIAN nhỉ

Ủa sao link trong folder mega vẫn là bản tối qua thế xuanduc

soft ngon trở lại rồi -thank bác nhiều - dù mổ cò đã lấy lại đc speed trên 23 rùi =)) ... 3 acc - load ngon quá à

bác xuanduc987 onl yh cho mình mua key đi, đã send $ rùi.... yh: chaududan_a17..
bạn chỉ cần sent memo tiền và key và ghi là anh cứ sent lại key cho em à - thì khi đó bác ấy offline hay ẩn nick thì bác ấy giúp bạn à :binhsua36: làm sẵn cái kêy 2 tháng trở lên cho sướng đi bạn

ngon rồi, thasnk bạn xđ nhiều lắm :D

soft captchatyper sao mình 2click zo rồi mà nó cứ tro ra, chẳng lên gì hết vậy bác, ai gặp TH z giúp với!

Soft mega vẫn bị lỗi. Bị cái này 2 lần rồi. Đang làm việc tự nhiên bị pause thủ công thì acc được acc không? XĐ xem thử có fix được không? Nếu được làm nhanh nhanh tớ chưa đủ minpay :binhsua47::binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,386
171,443
Latest member
trungf
Back
Top Bottom