[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
Đã nhận đc soft XD, công nhận load nhanh dễ sợ 5 acc mà bị time out hoái, ko như soft xiao 20acc mà rặn mãi mới đc 1 code:binhsua90:

Đã nhận đc soft XD, công nhận load nhanh dễ sợ 5 acc mà bị time out hoái, ko như soft xiao 20acc mà rặn mãi mới đc 1 code:binhsua90:
XD thì quá good rồi.Năn nỉ quá mới làm đó bác :))

XĐ vs xiao cũng ra code đều như nhau mà! XĐ thì vượt trội hơn cái timeout,code chết nó tự động bỏ,còn xiao thì chẵng biết code nào code chết,code nào code sống,gõ nhiều chứ tính thỳ chẳng được nhiêu

Log 3 acc thì quá chậm, log thêm 3 acc nữa thì vèo phát time out 19 lần:binhsua72:

Log 3 acc thì quá chậm, log thêm 3 acc nữa thì vèo phát time out 19 lần:binhsua72:
bác nên đánh lại nhé.Chứ 19 lần là nguy cơ đấy :))

cai thang này bị sao á mấy bác.em gõ 9acc ma 7acc loading treo mãi.chỉ có 2acc chạy thôi.mà chạy như rùa nữa.5phut gõ chưa tới 20code.:binhsua122:

Gần tới t6 rồi! Tuần này chắc ko có $$ nào quá...cả tuần rồi đình chỉ TP

ráng mà cho đủ minpay kẻo thằng adm nó ngứa mắt nó xóa panel thì khổ

ráng mà cho đủ minpay kẻo thằng adm nó ngứa mắt nó xóa panel thì khổ
Các bạn cho hỏi thằng này minpay là bao nhiêu nhỉ? Có phải yêu cầu pay không hay là nó tự động reset như Mega vậy? các Topic CT hơi khó tìm nên các bác thông cảm, thanks trước các bạn!

Các bạn cho hỏi thằng này minpay là bao nhiêu nhỉ? Có phải yêu cầu pay không hay là nó tự động reset như Mega vậy? các Topic CT hơi khó tìm nên các bác thông cảm, thanks trước các bạn!
Min pay 1.1
1h Sáng thứ sáu sẽ thống kê số code trong tuần....Đến 2h chìu ngày Thứ 6 sẽ pay! Pay có thể chậm,và kéo dài cho đến ngày hôm sau! Nhưng yên chí,pay rất chuẩn

Min pay 1.1
1h Sáng thứ sáu sẽ thống kê số code trong tuần....Đến 2h chìu ngày Thứ 6 sẽ pay! Pay có thể chậm,và kéo dài cho đến ngày hôm sau! Nhưng yên chí,pay rất chuẩn
cho hỏi tý cậu ơi, mình mới xin được cái panel TP, h chuẩn bị chuyển nhà sang TP, MEGA h thảm quá.Mình gõ cái này chỉ biết được mình đã gõ bao nhiêu code đúng thôi phải ko,ko bít số tiền như MEGA phải ko?

Min pay 1.1
ban ngày nên load bao nhiu id là vừa nhỉ,mình chỉ cần speed từ 14-15wpm thôi

Min pay 1.1

1h30 sáng thứ 6 bạn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,456
172,547
Latest member
truongdtt

Most viewed of week

Most discussed of week