[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
Có 1 ID con của mình ko login vào được, vào acc chủ thì thấy id đó ko còn trong list nữa, vậy là bị ban rồi hả mấy bác?

tớ gởi 2 lần info cho admin. nó tạo cho tớ 2 cái, log vào cái đầu tiên tạo acc gõ 1 lúc. hôm sau log vào ko dc acc admin đó nữa=> vào nick admin thứ 2 thì lại thấy list id con của cái trước !!! ai bít giải thích dùm với dc hk :(

ai được pay rồi cho hỏi tý, khi nào nó reset images đánh được về 0 nhỉ ( thấy 1h30 sáng mà nó chưa reset)

ai được pay rồi cho hỏi tý, khi nào nó reset images đánh được về 0 nhỉ ( thấy 1h30 sáng mà nó chưa reset)
Mới vào nghề hả cậu! TP nó ko reset code lại = 0 đâu! Phương thức tính của nó theo tuần( y chang qlink ấy)

Thằng này pay theo thứ tự đăng ký panel anh em nhá. Các đàn anh đăng ký panel đầu tiên đã nhận được tiền chưa, để đàn em hóng nào. Chắc lại giống tuần trước 5hPM - 6hPM mới nhận được rồi :binhsua37:

Thằng này pay theo thứ tự đăng ký panel anh em nhá. Các đàn anh đăng ký panel đầu tiên đã nhận được tiền chưa, để đàn em hóng nào. Chắc lại giống tuần trước 5hPM - 6hPM mới nhận được rồi :binhsua37:
Có chuyện này nữa ta? Giống ZEEK dzữ

hjx, chỉ với 1 acc @@!, mới log 10 acc, hok có nhiu capt, 5' sau, time hết luôn, pause, rồi còn nhju đây

các bạn vào LR cài phần khi có ai đó pay cho mình thì gửi mail về là biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week