[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
Có Pro nào dùng soft BUBU captchatypers không. Cho e ý kiến về soft này đi. so với XD soft thì ra sao

Cái này load loạn quá, mình ko làm mà thằng bạn nó làm, log 9ID mà lúc ko có code ko sao, lúc code ra dù dư thời gian vẫn bị nhảy qua ID khác >"< Có ai biết cách khắc phục ko?
Speed 25 thì tối log bnhiu ID là đc

Cái này load loạn quá, mình ko làm mà thằng bạn nó làm, log 9ID mà lúc ko có code ko sao, lúc code ra dù dư thời gian vẫn bị nhảy qua ID khác >"< Có ai biết cách khắc phục ko?
Speed 25 thì tối log bnhiu ID là đc
mình chiến có chiến thuật như sau:

Lần đầu:bạn add 20id vào soft để sẵn

Lần 2 : chạy 4id trước,rồi nếu thấy chậm k vừa thì mình kích thêm vào và load tốt.Hôm qua speed 23 :).Quá good :)

pay rôi` nè, khoảng 5h sáng nhe. aaa.jpg

lúc thời đại hoàng kim được 40$ thôi.:))nếu cố gắng thì sẽ đạt mốc đó thôi.Muốn tuyển pro cùng làm nè.Vào đăng ký đi

http://mmo4me.com/showthread.php?64...Pro-ve-capcha-co-uu-dai&p=1323831#post1323831 mình sẽ truyền 1 chút kinh nghiệm cho pro chiến hiệu quả nhất :)

Èo, tuyển mem thì chắc chắn rate thấp hơn rồi :binhsua25: Mình làm kiếm tiền uống cf thui, ngày 4h/5k code, sp TB 1k2/h

Èo, tuyển mem thì chắc chắn rate thấp hơn rồi :binhsua25: Mình làm kiếm tiền uống cf thui, ngày 4h/5k code, sp TB 1k2/h
ùh thôi thank.Mình chiến đây :))

dạo này CT nó làm chặt quá , mới cheat 1 chữ 5k code cái ra check lại panel admin thấy mấy acc đó bị xóa mất rồi :binhsua23::binhsua23:

dạo này CT nó làm chặt quá , mới cheat 1 chữ 5k code cái ra check lại panel admin thấy mấy acc đó bị xóa mất rồi :binhsua23::binhsua23:
u,chia bùn,cùng cảnh ngộ.AE cẩn thận nhé.:)

Cheat tới 5k code bị là đúng rồi, mình cheat có 50 code mà đã bị rồi này, thề ko chém, 1 tuần bị band 3 -4 ids là chuyện thường

chưa thấy nó pay nhỉ @@!, tuần trước 4h chìu thứ 6 là thấy rùi, tuần này bị sao thế nhỉ, có ai bị như mềnh hông ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week