[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
sao tự nhiên bad code lại về 0 hết thế này...=)...đây là điều đáng lo hay là đáng mừng đây...total captcha vẫn không thay đổi...20id tất cả đều đc 100.00%

Chúc mừng, tuần này bạn sẽ ko được pay, vì pannel của bạn đã bị xóa:binhsua139::binhsua139:

P/S: đùa thôi t2 nào Ad cũng rs bad code về 0 hết

Chúc mừng, tuần này bạn sẽ ko được pay, vì pannel của bạn đã bị xóa:binhsua139::binhsua139:

P/S: đùa thôi t2 nào Ad cũng rs bad code về 0 hết

ồ...vậy là ai cũng đc nhu the à.....................................
Hix..code về liên tục..lại bị pause rồi,ngồi cả buổi thì chả thấy ma nào về,đùng 1 cái..về liên tục...k kịp đỡ..mà đỡ cũng k đc...đang bật 10id.
ai có kinh nghiệm j không..share vs

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi đến thu 6 thì 1 id có cần phải min là bao nhiêu code moi dc pay k các bạn

Cho mình hỏi đến thu 6 thì 1 id có cần phải min là bao nhiêu code moi dc pay k các bạn
1 $ bạn ah` mình khuyên bạn ID nào đủ 1$ rùi thì đổi ID khác mà làm xong đợi pay xong rùi làm lại ID đó ko nó baned là công cốc

tốc cà zật ra theo đợi nản chả mún làm.

1 $ bạn ah` mình khuyên bạn ID nào đủ 1$ rùi thì đổi ID khác mà làm xong đợi pay xong rùi làm lại ID đó ko nó baned là công cốc

Thế là mình phải Pm nó reg thêm mấy id nua à....thế mấy id moi đc...cùng 1 Tài khoản đc k bạn??

Mà bên trên mình hỏi là id con ấy, có cần min bao nhiêu k,hay là tất cả id con 1k là đc pay

Thế là mình phải Pm nó reg thêm mấy id nua à....thế mấy id moi đc...cùng 1 Tài khoản đc k bạn??

Mà bên trên mình hỏi là id con ấy, có cần min bao nhiêu k,hay là tất cả id con 1k là đc pay
1,1$ cho tổng tất cả id nhé

ủa soa mình acc chủ đủ 1$ rồi là dc pay chứ đâu có yêu cầu mỗi acc con phải 1$ đâu? Quy định mới à?

mấy bác cho hỏi vụ load của CP, thằng bạn ở Nha Trang lúc 2h sáng thì nó kêu là max speed 1k5 code/ 1h mạng fpt, trong khi đó tui ở tp HCM cũng FPT mà load không nổi 1 code, 2' dc. 7 code, xài soft web,:dapdau: log qua XD thì khá hơn được chút mà vẫn không load nổi . ai biết chỉ giáo phát :met:

mấy bác cho hỏi vụ load của CP, thằng bạn ở Nha Trang lúc 2h sáng thì nó kêu là max speed 1k5 code/ 1h mạng fpt, trong khi đó tui ở tp HCM cũng FPT mà load không nổi 1 code, 2' dc. 7 code, xài soft web,:dapdau: log qua XD thì khá hơn được chút mà vẫn không load nổi . ai biết chỉ giáo phát :met:
chuyển qua guru đi tèo , bên đó load ngon , 2 id là ngon , chỉ có điều chữ nhỏ khó nhìn ,
rate 6am to 9am 0.6
9am to 5pm 0.8
5pm to 10pm 0.55
10pm to 6am 0.85 ( h` indo + thêm 1h30' =h vn )
thôi về , hôm qua chơi 11h về gặp 1 tên lưu manh ;))

Các bác cho mình hỏi, bình quân 1 tuần đc các bác kiếm dc bao nhiêu vậy

Không ai nói cho mình biết bình quân 1 tuần đc bao nhiêu tu` thằng này ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet