[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
đã nhận $ rất đúng h.Thằng này ngon :))

nhận ra 1 điều về TP. để giảm thiểu bị baned acc thì trước khi out (kết thúc phiên làm việc) các pro nên gõ chính xác 100 code cuối cùng.
vì theo mình thấy.
- nó check nguội, nếu thấy acc nào gõ ko chính xác vs pic thì acc đó bị dell.
- nghĩa là trong khi work các bạn có thể thoải mái hơn vs ruler của nó, chứ ko nhất nhất phải bó buộc theo ruler hà khắc của nó.(nói nv ko fai khuyến khích gõ ẩu .)
- vì theo như trong panel của mình thì số code đã đánh hiện // vs pic đã đánh - chỉ khoảng 100 code cuối cùng của phiên làm việc. còn những pic đã đánh trước thì ẩn.

mình chỉ tình cờ nhận thấy sau khi làm việc, chủ thớt nên check xem có đúng ko. nếu đúng thì pots lên cho mọi người biết vs.
ps; còn nếu ai thấy cm of mình là vô nghĩa thì mình sẽ dell cm, để các bạn làm đúng theo 100% ruler của nó.

:D Khi bạn log vô Master admin account CT thì bạn chỉ thấy 100 capt cuối gấn nhất nhưng khi CT vào check thì họ sẽ thấy tất cả. Với lại các trang capt ít có trang nào Scam cả, trả tiền đúng ngày, đúng giờ.
Cho nên tốt nhất là yêu cầu mần sao mình mần mần vậy tốt hơn, đúng hong nè.

buổi sáng dánh 5id mà hoa cả mắt..k kịp

CT nó dựa vào điểm nào để tính vậy các cậu ? có tính bad captcha kô vậy?

Bạn hỏi câu này khó trả lời quá hà ;))
Tính bad rất cao, và thậm chí tự del cái id bạn đã tạo ra luôn.
Post "cách tính" của CT cho bạn xem lại nè:

Capt 2 từ và yahoo capt thì gõ không cần phân biệt Hoa thường, còn lại các capt dạng khác phải gõ Hoa thường như nó đã hiện ra.
Two word captcha and yahoo captcha is not case sensitive but all other captchas are case sensitive.

Bạn cần gõ tất cả số, chữ, kể cả các ký tự đặc biệt như: +, . " []-(), ...
You have to type all numbers and special characters in all captchas.

Bạn hỏi câu này khó trả lời quá hà ;))
Tính bad rất cao, và thậm chí tự del cái id bạn đã tạo ra luôn.
Post "cách tính" của CT cho bạn xem lại nè:

Capt 2 từ và yahoo capt thì gõ không cần phân biệt Hoa thường, còn lại các capt dạng khác phải gõ Hoa thường như nó đã hiện ra.
Two word captcha and yahoo captcha is not case sensitive but all other captchas are case sensitive.

Bạn cần gõ tất cả số, chữ, kể cả các ký tự đặc biệt như: +, . " []-(), ...
You have to type all numbers and special characters in all captchas.
ý tui hỏi là khi tính tiền có dựa vào total captcha hay là good captcha ?

sao vậy bác.Chiến tiếp đi chứ :))

sao vậy bác.Chiến tiếp đi chứ :))

nó load tệ quá, với thời gian đánh ngắn nữa, nên lúc load nhanh thì timeout hết, chậm thì ngồi nhìn
tính ra load tốt chỉ được có 2h - 2h30, 4h30 - 5h30 (load tốt nhưng theo đợt, dễ timeout)
còn lại thì ngồi nhìn hết, thế thì làm ăn j chứ

Có ai còn chiến k?Rate cũng ngon mà ta :))

Có ai còn chiến k?Rate cũng ngon mà ta :))

Cái nào cũng có cái khó riêng của nó, riêng mình thì mình tạm hài lòng với CT nhất là khoản pay và rate, còn sp thì từ khi chuyển PIX qua CT thì đã chấp nhận giảm từ 19 xuông còn sp 13 để gõ đc CT cả ngày rồi

đúng là mỗi cái có 1 nhược điểm. rate cao thì load chậm. rate ít thì load nhanh. kết hợp hài hòa để đạt kết quả cao nhất

đúng là mỗi cái có 1 nhược điểm. rate cao thì load chậm. rate ít thì load nhanh. kết hợp hài hòa để đạt kết quả cao nhất

Kết hợp hài hòa là vừa load chậm vừa rate thấp hả bạn.Đã có mega làm được điều đó :binhsua168:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week