[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
chưa thấy nó pay nhỉ @@!, tuần trước 4h chìu thứ 6 là thấy rùi, tuần này bị sao thế nhỉ, có ai bị như mềnh hông ^^!

Ai cũng đc pay từ 12h hqua rồi bạn, coi lại coi có cheat code phạm rule nó không? Nó ghét là ko pay luôn

Mới log in panel thấy nó báo đã thuê đc 1 người chuyên check code
Ai ko gõ kí tự đặc biệt nó sẽ chỉ cảnh báo 1 lần để chú group nhắc nhở, còn tái phạm ==> Banned =))

Mới log in panel thấy nó báo đã thuê đc 1 người chuyên check code
Ai ko gõ kí tự đặc biệt nó sẽ chỉ cảnh báo 1 lần để chú group nhắc nhở, còn tái phạm ==> Banned =))

Nó nhắc nhở chủ G và bannd cả panel luôn chứ, các bạn từ bỏ việc làm ăn gian dối đi là vừa

chán thế ko bít. ko bít là nó ko pay thì có xóa admin panel hay cứ để thế rồi k pay k bít có ai bít ko chỉ hộ với :(

tự nhiên lâu lâu comment phát là bị ăn gạch:binhsua163:,hồi nãy có bạn gì kingofdeadth nói mình cheat làm hư mất CT,thì mình cũng xin trả lời là,nếu mà mình gõ 2 chữ đầy đủ ,hoặc mình gõ theo cách của mình thì kết quả nó cũng ra như nhau là tỉ lệ đúng >95% thì tại sao mình phải lựa kiểu khó nhọc?Mà sao giờ CT nó cho người kiểm tra luôn thì cũng chịu,đảnh phải làm ăn lương thiện theo như rules của admin rồi :binhsua144::binhsua144:

Sáng nay chậm vãi hà, từ 3 h - 5h log 15 ids mà sp ko qua nổi 15

chán quá...không hiểu sao hôm qua ngồi đánh đc hon 500code, sáng nay log vào acc thấy tro lại là 0.....???????????nghĩa là sao các bác....

Bị band ac rồi chứ sao nữa, ktra lại coi có mất ids nào ko

mất id thì có sao không bác... t bị mất 3id..load chán vãi...khi thì cho` cả buổi. khi thì đến dồn đập k kịp tro tay

mất id thì có sao không bác... t bị mất 3id..load chán vãi...khi thì cho` cả buổi. khi thì đến dồn đập k kịp tro tay

Mất id thì bị trừ số code gõ đc của ids đó thôi, ko sao đâu

cái này lúc em đăng nhập vào lỡ bấm vào nút request payment rồi. pro nào cho em hỏi vậy có sao k? các ID đang làm em có nên làm tiếp k hay em nên đổi ID khác để làm.

về dồn dập quá..khó đánh kinh khủng

moi' bị mất 3 id hon 300code...nản quá..=((

trong 2 ngày gõ CT gần đây, mình nhận ra một điều là các acc mình mới tạo để gõ lại theo rules của admin thì độ chính xác giảm còn 90%,có acc còn xuống 88 85%,có một số acc mình cheat nhưng ko bị phát hiện cũng có tình trạng như vậy cũng 90% hoặc thấp hơn. Vấn đề đặt ra có phải là admin đang ăn gian số pic ko? Vì trước đây dù mình có gõ theo cách nào thì cũng >95 thường là 96% trở lên tính đúng ,bên pix tỉ lệ đúng có khi 100%,bên mega cũng thế ,với cả vấn đề nó xóa id chứ ko xóa panel như lời hăm dọa của nó cũng là một cách để trừ đi số tiền nó phải trả haizz .Ước tính thì số code nó đăng an gian là 5-7% cũng ko nhiều nhưng nản ghê ,một cách giảm rate trá hình :m064::m064:

sao tự nhiên bad code lại về 0 hết thế này...=)...đây là điều đáng lo hay là đáng mừng đây...total captcha vẫn không thay đổi...20id tất cả đều đc 100.00%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week