[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
anh em có ai biết ly do tại sao các id cứ add vào làm được 1 ngày xong qua ngày thứ 2 cắm soft cả tiếng không được images nào, 50 id @@, phải add mới thì nó mới có hình để cạp

chuẩn bị ae đổ bộ qua TP đấy các bạn.AE chuẩn bị chào đón thôi :D

sao pm admin nó cả tuần rồi mà hok thấy rep nhỉ, bác nào có kinh nghiệm tạo acc mới chia sẽ anh em với ^^!

sao pm admin nó cả tuần rồi mà hok thấy rep nhỉ, bác nào có kinh nghiệm tạo acc mới chia sẽ anh em với ^^!
Chú delete nít,rồi add lại đi! Lúc add lại thì pm nói chuyên liền! Thằng admin này nói chuyện theo kiểu random nên mai mắn giử lắm nó mới reply cho mình! Chúc chú mai mắn!

Có ai biết kéo dài cái bảng soft xiao ra ko? Mình log trên 10 acc là nó bị che mất, làm ko tích vô dấu chợne đầu acc để load đc.
Lúc đầu add có 5 acc nên h mỗi khi log soft là nó chỉ tự động play 5 acc đầu thui, hjx:binhsua87:

Có ai biết kéo dài cái bảng soft xiao ra ko? Mình log trên 10 acc là nó bị che mất, làm ko tích vô dấu chợne đầu acc để load đc.
Lúc đầu add có 5 acc nên h mỗi khi log soft là nó chỉ tự động play 5 acc đầu thui, hjx:binhsua87:
Có thanh kéo xuống dưới được mà bác

vẫn log đc 50 acc mà :|

Ý của mình là mình không thể kéo rộng soft ra để tick zo ids để play ấy, tại khi mở soft lên thì nó chỉ tự động play 5 acc lúc đầu thôi ! Đã di chuyễn con chỏ đến chỗ điều chỉnh rồi mà ko kéo dãn size ra đc

15h hôm nay bộ lọc của thằng này bị sao, gõ sai vẫn tính image ầm ầm, hôm qua gõ sai 1 chử nó *** chịu, bão tố chăng???????

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week