[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
mấy bồ cho hỏi thằng này load ổn định ko, có thể đạt maxspeed là nhiêu vậy, có nhanh chậm thất thường như thằng pix ko nhỉ
tùy mỗi người cảm nhận thôi bạn.Tôi thấy bt mà :D.Chiến nào :D

mấy bồ cho hỏi thằng này load ổn định ko, có thể đạt maxspeed là nhiêu vậy, có nhanh chậm thất thường như thằng pix ko nhỉ

nó chỉ load = 1/2 thằng pix thôi cũng yêu lắm rồi sao có thể so sánh với pix được =))

Ban đêm 2 -3 id là speed có thể lên đến 20~ rồi

nói chung là nó điên lắm , nhiều lúc ngồi đập muỗi nhiều lúc thì gõ không kịp.

Chơi thằng này phải tập trung cao độ =))

chắc ít anh em làm captcha typer mà. Nó load chậm quá. Chắc làm hết bên mega và pix thôi. Mà thằng captchatyper này nó pay bằng tay mới sợ. Chắc pay theo thứ tự đăng ký panel.

chắc ít anh em làm captcha typer mà. Nó load chậm quá. Chắc làm hết bên mega và pix thôi. Mà thằng captchatyper này nó pay bằng tay mới sợ. Chắc pay theo thứ tự đăng ký panel.

mega cũng như rùa lun rầu ==''.pix thì nó hâm hâm

Thấy nóa pay uy tính mà! Mình tuần nào cũng 2h Pm t6 là nhận $$ hết rồi!

Thấy nóa pay uy tính mà! Mình tuần nào cũng 2h Pm t6 là nhận $$ hết rồi!

Nó pay chuẩn không xót 1 xu lẻ nào. Khổ nỗi nó pay bằng tay nên lâu quá, vào LR thấy dạng pay là kiểu site. Chứ không giống mega nó là API . Kệ miễn tiền về là được. Khổ nỗi load rùa quá. Nó mà load được như mega hoặc pix nhỉ. Chắc là mọi người chuyển hết sang đây.

Nó pay chuẩn không xót 1 xu lẻ nào. Khổ nỗi nó pay bằng tay nên lâu quá, vào LR thấy dạng pay là kiểu site. Chứ không giống mega nó là API . Kệ miễn tiền về là được. Khổ nỗi load rùa quá. Nó mà load được như mega hoặc pix nhỉ. Chắc là mọi người chuyển hết sang đây.
Không cần nhanh! chỉ cần nó nới rộng thời gian xữ lí tầm 30s là login tầm chục id gõ cũng như pix thui!

mình nghe các bạn nói nó pay chinh xác vậy xem nó pay cho mình rồi kết luận dùm nhé

ai có cách giải thích nào hợp lý cho mình xin nhé thank mình tính ra đc số tiền là
2.54475

Last edited by a moderator:
mình nghe các bạn nói nó pay chinh xác vậy xem nó pay cho mình rồi kết luận dùm nhé

ai có cách giải thích nào hợp lý cho mình xin nhé thank mình tính ra đc số tiền là
2.54475

Coi lại số code bạn gõ ở các thời điểm,nhiều khi sau giờ reset của nóa,mà bạn vẫn gõ thì nó sẽ tính cho tuần sau,mặc dù đó vẫn là ngày thứ 6!

2.54475

tuần này là từ 1/6 đến 7/6 mà bạn

thằng này có 1 đặc điểm, là lúc lên soft các id cũ không load đc images nào, mình add thêm id mới vào thì nó load id mới, nhưng đc 10 images thì cũng đứng

thằng này có 1 đặc điểm, là lúc lên soft các id cũ không load đc images nào, mình add thêm id mới vào thì nó load id mới, nhưng đc 10 images thì cũng đứng
Oh! Vấn đề load của thằng này hơi đâu mà nói~~~cháng vãi chưỡng

Khoe nè. Cả tuần trước làm từ thứ 2 sau khi xin được panel đến thứ 6 đc 29k code. Vậy mà từ thứ 6 tới thời điểm này là được 31k code rồi.

Load ổn định lên nào :binhsua79:

View attachment 11942

Khoe nè. Cả tuần trước làm từ thứ 2 sau khi xin được panel đến thứ 6 đc 29k code. Vậy mà từ thứ 6 tới thời điểm này là được 31k code rồi.

a ấy thật là đẳng cấp :binhsua01:

View attachment 11942

Đúng là 1 tay gõ cừ khôi!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815