[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
bác này muốn ra đảo nhỉ.1 SPAM này đủ ra đảo nhé.Xúc phạm người khác trên topic nhé bác. :)

xúc phạm gì vậy bác
tôi có Reply With Quote bài của bác à ;))
à còn nói về trình spam bài thì bác hơn tôi 1 bậc đấy ;))

Last edited by a moderator:
xúc phạm gì vậy bác
tôi có Reply With Quote bài của bác à ;))
à còn nói về trình spam bài thì bác hơn tôi 1 bậc đấy ;))
cũng biết dị hã.Biết dị luôn.Nếu biết thì biến dùm cái đi.Ngu mà tỏ ra mình nguy hiểm.=))

cũng biết dị hã.Biết dị luôn.Nếu biết thì biến dùm cái đi.Ngu mà tỏ ra mình nguy hiểm.=))
tự nhận mình chuyên gia spam tôi cũng chịu bác
" dị " quá ko biết tiếng nơi đâu
cái này gọi là xúc phạm người khác tôi gọi mod vào là ra đảo đấy ;))

topic update mà không thấy ai vào update cả?

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

8id sp 7.2wpm! times out từ lưa!:binhsua32:

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

Tặng cho tấm hình ! LOAD KINH QUÁ

topic update mà không thấy ai vào update cả?

---------- Post added at 02:58 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

8id sp 7.2wpm! times out từ lưa!:binhsua32:

---------- Post added at 04:32 PM ---------- Previous post was at 02:58 PM ----------

Tặng cho tấm hình ! LOAD KINH QUÁ
dự án này mà ngon newbie đã chẳng tốn tiền mua group pix:m158::m158:

Cho em hỏi. Có những acc trong panel của em. Không thông báo bị ban. Vào mục entry vẫn thông báo bình thường như các acc khác. Nhưng lại không load được code. Các acc khác thì vẫn load đều bình thường là sao ạ. Treo cả ngày cũng không load đc 1 code nào

Cho em hỏi. Có những acc trong panel của em. Không thông báo bị ban. Vào mục entry vẫn thông báo bình thường như các acc khác. Nhưng lại không load được code. Các acc khác thì vẫn load đều bình thường là sao ạ. Treo cả ngày cũng không load đc 1 code nào
Thằng này hay điên lắm, mấy acc đó khỏi gõ ko bị ban nó lại kiếm chuyện

load thất thường lắm có khi log 1 dàn id có id load ít có id load nhiều

"RESET,tính tiền đó chú " rừng mới xuống àk!

Mai là pay thui...!

biết nó tính tiền chứ. Troll vui mà. Tại mọi người chơi pix và mega nó reset về 0 nên bảo reset là tính tiền. Còn thằng này nó có reset gì đâu. Đơn giản là tính tiền thôi.

Thôi cùng hóng tính tiền nào.

biết nó tính tiền chứ. Troll vui mà. Tại mọi người chơi pix và mega nó reset về 0 nên bảo reset là tính tiền. Còn thằng này nó có reset gì đâu. Đơn giản là tính tiền thôi.

Thôi cùng hóng tính tiền nào.
Chờ đi! Tuần trước tầm 4h chìu ngày mai mới thấy tiền,có nhiều bác phải chờ tới hôm sau! không biết mai sao nèk!

cái này nó load kiểu radom, mình làm 2 3 id 1 lúc, mà nó load 1 id như mưa luôn, 2 cái kia cũng ít code hoặc không ra

Acc trong group của bác không load đc vì bác cheat code bị Admin phát hiện và panel của bác bị xử lý theo luật rừng rồi. Trước 1 tuần e cheat đc 50$ sau khi reset thanh toán xong thì bị nó phát hiện, nó cho đi dạo ở đảo luôn, acc ko load, panel vẫn vào và tạo acc binh thường. Hôm qua xin thêm đc 5 Group, hôm nay reset xong e cheat cho nó chết luôn,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week